mahatmaxlla
JF-Expert Member
- Nov 26, 2017
- 967
- 1,575
Habarini wakuu!
Nauza laptop aina ya asus,ina muda wa miezi mitatu tangu nilipo nunua na aina shida yeyote
Bei ya kuuzia ni laki nne na ishirini kwa muhitaji anaweza kunicheki pm tukawasiliana vizuri napatika dodoma area D kwa sasa.
Nauza laptop aina ya asus,ina muda wa miezi mitatu tangu nilipo nunua na aina shida yeyote
Bei ya kuuzia ni laki nne na ishirini kwa muhitaji anaweza kunicheki pm tukawasiliana vizuri napatika dodoma area D kwa sasa.