Nauza kuku wa kisasa wenye wiki tano bei chee

Nauza kuku wa kisasa wenye wiki tano bei chee

FAUMI

Member
Joined
Sep 30, 2013
Posts
19
Reaction score
2
salamu wanajamii forum;

nauza kuku wa kisasa wenye wiki tano kwa shilingi 4900/=....punguzo itategemea na mzigo utakaochukua, tuwasiliane kwa namba 0787703107
 
umetumia pig boost?

kwasababu naona hii ndiyo style mpya kwa wafugaji wa boilers siku hizi

sina uhakika kama ni sahihi
 
Wiki 5 ndio wakoje? Wana uzito kg ngapi? Kwani standard ya kuwauza wanatakiwa wawe na wiki/kilo ngapi?
 
hapana.....hiyo si ni maalumu kwa pig? nimetumia broiler boost na ninawalisha mchana na usiku
 
standard ni wiki nne, hawa wana kilo 1 na 1/2
 
Back
Top Bottom