kitali JF-Expert Member Joined Apr 6, 2012 Posts 6,362 Reaction score 9,679 Nov 18, 2018 #1 kuku wako wa umri wa miez 2.na nusu mpaka miez 4.5 hei ni maelewano nipo dar
barakamorinho1357 JF-Expert Member Joined Aug 2, 2018 Posts 290 Reaction score 329 Nov 18, 2018 #2 kitali said: kuku wako wa umri wa miez 2.na nusu mpaka miez 4.5 hei ni maelewano nipo dar Click to expand... Weka picha basiii
kitali said: kuku wako wa umri wa miez 2.na nusu mpaka miez 4.5 hei ni maelewano nipo dar Click to expand... Weka picha basiii
kitali JF-Expert Member Joined Apr 6, 2012 Posts 6,362 Reaction score 9,679 Nov 18, 2018 Thread starter #3 barakamorinho1357 said: Weka picha basiii Click to expand... daa cjuw namna ya kuweka chief ila ni wazur sana
barakamorinho1357 said: Weka picha basiii Click to expand... daa cjuw namna ya kuweka chief ila ni wazur sana
barakamorinho1357 JF-Expert Member Joined Aug 2, 2018 Posts 290 Reaction score 329 Nov 19, 2018 #4 Hilo ndio tatizo la wanadaslam! Ok Kama hujui hata uweke mawasiliano! Na kumbuka dar NI kubwa! Specify dar sehem gani?
Hilo ndio tatizo la wanadaslam! Ok Kama hujui hata uweke mawasiliano! Na kumbuka dar NI kubwa! Specify dar sehem gani?
kitali JF-Expert Member Joined Apr 6, 2012 Posts 6,362 Reaction score 9,679 Nov 19, 2018 Thread starter #5 barakamorinho1357 said: Hilo ndio tatizo la wanadaslam! Ok Kama hujui hata uweke mawasiliano! Na kumbuka dar NI kubwa! Specify dar sehem gani? Click to expand... dar ni ndege beach mbwen jkt. njoo in box
barakamorinho1357 said: Hilo ndio tatizo la wanadaslam! Ok Kama hujui hata uweke mawasiliano! Na kumbuka dar NI kubwa! Specify dar sehem gani? Click to expand... dar ni ndege beach mbwen jkt. njoo in box
Dinnah JF-Expert Member Joined Dec 19, 2017 Posts 791 Reaction score 1,062 Nov 19, 2018 #6 kitali said: kuku wako wa umri wa miez 2.na nusu mpaka miez 4.5 hei ni maelewano nipo dar Click to expand... Ungeweka picha ingependeza zaidi
kitali said: kuku wako wa umri wa miez 2.na nusu mpaka miez 4.5 hei ni maelewano nipo dar Click to expand... Ungeweka picha ingependeza zaidi