Nauza koi fish nipo Ubungo

Nauza koi fish nipo Ubungo

appoh

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Posts
5,933
Reaction score
3,253
Nauza koi fish nipo Ubungo beo kwa pair kwa mana jike na dume ni Tsh elfu kumi unaweza kuangalia video ujue size zao kwenye whats app namba hii0712505049
 
Kaka mimi nadhani ungekuwa unatoa maelezo ya kutosha wengine hawamjui Koi fish ni samaki wa aina gani na wanatumika kivuli,nadhani ungeanzia kusema samaki aina ya Koi ni samaki wa mapambo asili yake ni japani wana rangi kwa mfano nyekundu na nyeupe ,unatupia na picha yake ,sio rahisi sana mtu kwenda youtube kutafuta picha ya video ,onyeshachako unachokiuza mwenyewe.
 
Kaka mimi nadhani ungekuwa unatoa maelezo ya kutosha wengine hawamjui Koi fish ni samaki wa aina gani na wanatumika kivuli,nadhani ungeanzia kusema samaki aina ya Koi ni samaki wa mapambo asili yake ni japani wana rangi kwa mfano nyekundu na nyeupe ,unatupia na picha yake ,sio rahisi sana mtu kwenda youtube kutafuta picha ya video ,onyeshachako unachokiuza mwenyewe.

ndio maana nikaweka whats app namba 0712505049 ili maswali yote yajibiwe baada ya kuona video nitakayokutumia .
 
Back
Top Bottom