Nauza kiwanja


C

Chinga boy

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
413
Likes
2
Points
35
C

Chinga boy

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
413 2 35
Hi wadau,Nauza kiwanja maeneo ya mbezi msumi nusu ekari bei maelewano baada ya kukiona cm no 0719418051
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,455
Likes
12,050
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,455 12,050 280
Hi wadau,Nauza kiwanja maeneo ya mbezi msumi nusu ekari bei maelewano baada ya kukiona cm no 0719418051
Hiyo ni Mbezi ya Kimara au Mbezi ya upande wa Makongo?
Umbali from main road?
Kimepimwa?
Bei ya maelewano si inayo ya kuanzia pia?
 
C

Chinga boy

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
413
Likes
2
Points
35
C

Chinga boy

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
413 2 35
Mbezi ya kimara unafika mbezi mwisho upande wa kulia kuna kituo cha dladla km 5 frm Mrgro road hakijapimwa bei frm mil 12
 

Forum statistics

Threads 1,275,230
Members 490,947
Posts 30,536,270