- Thread starter
- #21
Nilimjibu hapo red nilisema 5 kwa 6sijakuchukilia ila umeniuliza nina ngapi,, sorry kama umekwazika
Nilimjibu hapo red nilisema 5 kwa 6sijakuchukilia ila umeniuliza nina ngapi,, sorry kama umekwazika
Kanunue wanapouza kakaHicho kitanda thamani yake ni 50k buda
Sio hasira kaka watu wanaleta mzaha kwenye biashara alafu mm siuzii njaa kwamba nipo desperate kukiuza imagine mtu anakwambia 50k hizi ni dharau😁 boss una asili ya uhindi nini punguza hasira
Broo sikufahamu wala hunijui au umechanganya mtu alafu mm sina dada mkuuWe mbwa,unakumbuka ulinipa geto nikafira dada yako hapo?kweli unamuuzia mtu kweli?
Ni pamoja na godoroBroo sikufahamu wala hunijui au umechanganya mtu alafu mm sina dada mkuu
Pamoja na godoro ?Habari za humu ndani nauza kitanda 350k
View attachment 3681985View attachment 3681986View attachment 3681988
Hapana kitanda tuNi pamoja na godoro
Hapana kitanda tuPamoja na godoro ?