nauza king'amuzi cha star times


Doltyne

Doltyne

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
443
Likes
11
Points
35
Doltyne

Doltyne

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
443 11 35
Wadau nauza king'amuzi cha star times (kipo kwenye box, kama kipya), kimeshalipiwa miezi mitatu, yaani 19th sept- 19th dec 2011. Bei ni sh elfu sitini tu (60,000). Hakina tatizo lolote. Sababu ya kuuza ni kuupgrade to dstv.

NiPM kama unahitaji. Ntadeliver kokote dsm.
 
Kumbakumba

Kumbakumba

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
222
Likes
0
Points
0
Kumbakumba

Kumbakumba

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
222 0 0
hakuna huduma mbovu kama za hii kampuni,tupa tu kwa dustbin mkuu
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
Mzee weka chumba cha watoto wakichezee. Hiyo ni sawa na kutoa damu hospitali huku ukijua kuwa umeathirika. Hiyo damu haiwezi kutmiwa kwa namna yoyote ile. teteteteteteeeeeeeeeeeeeee, ni kama una hasira na hao wachina mkuu.

Ichakachue, nimesikia inasaidia kushika free chennels za kenya na uganda kama ukiichakachua hiyo kitu.
 
Mr. Politician

Mr. Politician

Member
Joined
May 16, 2008
Messages
74
Likes
5
Points
15
Mr. Politician

Mr. Politician

Member
Joined May 16, 2008
74 5 15
Mzee weka chumba cha watoto wakichezee. Hiyo ni sawa na kutoa damu hospitali huku ukijua kuwa umeathirika. Hiyo damu haiwezi kutmiwa kwa namna yoyote ile. teteteteteteeeeeeeeeeeeeee, ni kama una hasira na hao wachina mkuu.

Ichakachue, nimesikia inasaidia kushika free chennels za kenya na uganda kama ukiichakachua hiyo kitu.
kinachakachuliwaje?
 
Osaba

Osaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
1,787
Likes
195
Points
160
Age
35
Osaba

Osaba

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
1,787 195 160
Mi cha kwangu nimeamua kufugia mende kwa hasira niliyokuwa nayo na hawa chinese
 
Mama Stan

Mama Stan

Senior Member
Joined
Apr 17, 2010
Messages
100
Likes
54
Points
45
Mama Stan

Mama Stan

Senior Member
Joined Apr 17, 2010
100 54 45
Hivi ni kweli hawa jamaa wako serious? Yaani kama wamekurupushwa usingizini! Wanaboa.
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,767
Likes
2,321
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,767 2,321 280
hakuna huduma mbovu kama za hii kampuni,tupa tu kwa dustbin mkuu
Acha urongo weye hebu tuambie hizo huduma mbovu au hizo huduma mbovu ziko kwako tu tuambie ili tukujuze badala ya kulalamika tu eleza shida na upatiwe ufumbuzi kama kweli wewe una king'amuzi cha Star Times
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,767
Likes
2,321
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,767 2,321 280
Jamani mbona mimi natumia Startimes tena nakaa mabonde kwinamana napata huduma kama kawaida isje ndio tunalaumu jembe badala ya mkulima,mimi kwangu napata channels bila tatizo na muonekano wake kama hauna tofauti na hiyo Dstv
 
Arvin sloane

Arvin sloane

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
972
Likes
41
Points
45
Age
38
Arvin sloane

Arvin sloane

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
972 41 45
bora ununue dish la local channels angalau utapata channels nzuri za free kuliko za kulipia kwenye star time ujinga mtupu najilaumu sana kununua.
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
chuki zenu tu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Osaba

Osaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
1,787
Likes
195
Points
160
Age
35
Osaba

Osaba

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
1,787 195 160
Jamani mbona mimi natumia Startimes tena nakaa mabonde kwinamana napata huduma kama kawaida isje ndio tunalaumu jembe badala ya mkulima,mimi kwangu napata channels bila tatizo na muonekano wake kama hauna tofauti na hiyo Dstv
Haujui unachokiongea ww,muonekano wa picha wa startimes hata wafanyeje hauwezi kufanana na dstv,hawa ni next level,nilikuwa na decoder ya star times nimeitoa kwa sababu ya vitu vingi sana ikiwemo picture quality na scratches za myumbo wa antenna kutokana nimeifunga juu sana ili nikamate all channels,lakini sasa nina dstv raha mstarehe picha nnzuri no scratches hata ikinyesha mvua
 
T

tabu kuishi

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
353
Likes
16
Points
0
Age
36
T

tabu kuishi

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
353 16 0
Kama kuna mtu yupo tayari nimpe kigamuzi changu cha startimes anilipe kwa instalment mbili nataka anirudishie pesa tu nilizochakachuliwa na wachina
 
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
1,370
Likes
88
Points
145
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
1,370 88 145
Haujui unachokiongea ww,muonekano wa picha wa startimes hata wafanyeje hauwezi kufanana na dstv,hawa ni next level,nilikuwa na decoder ya star times nimeitoa kwa sababu ya vitu vingi sana ikiwemo picture quality na scratches za myumbo wa antenna kutokana nimeifunga juu sana ili nikamate all channels,lakini sasa nina dstv raha mstarehe picha nnzuri no scratches hata ikinyesha mvua
humu kumejaa Sales personnel wa DSTV. kwa yeyote aliye na DSTV atajua tu Mvua na Mawingu yakianza signal inapotea.
 
Osaba

Osaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
1,787
Likes
195
Points
160
Age
35
Osaba

Osaba

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
1,787 195 160
humu kumejaa Sales personnel wa DSTV. kwa yeyote aliye na DSTV atajua tu Mvua na Mawingu yakianza signal inapotea.
mkuu hiyo ilkuwa zamani sasa hv wamerekebisha mitambo yao pamojaa na decoder zao wanazouza sasa hivi zipo latest
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,211
Likes
9,798
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,211 9,798 280
mitambo yao imeungua leo.subili wakileta mitambo mingine ikafanya kazi nakuja kukutoa hela mwenyewe.kwani wewe unakaa wapi?mia
 
JOHN MADIBA

JOHN MADIBA

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2011
Messages
251
Likes
3
Points
0
JOHN MADIBA

JOHN MADIBA

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2011
251 3 0
ningenunua lakini huu mbeya hakuna kitu kama hichi
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,493
Likes
3,750
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,493 3,750 280
Ilikuwaje ukalipia 60,000 zote hizo., halafu design channel za ukweli wazitoa.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,387
Likes
1,370
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,387 1,370 280
mnaongelea nini?
 

Forum statistics

Threads 1,236,045
Members 474,965
Posts 29,244,794