Nauza Jogoo na Mayai ya Kienyeji

Nauza Jogoo na Mayai ya Kienyeji

MicJay

Member
Joined
Apr 19, 2014
Posts
75
Reaction score
29
Jamani wana jf,naombeni msaada wa soko la Majogoo wa Kienyeji na Mayai ya Kienyeji.
Jogoo :Bei = 15,000/= @1
Mayai :Bei = 10,000/= @Trei 1.

Mawasiliano:0716043808
Email:Jamesmatafi5@gmail.com
 

Attachments

  • 2014-11-30 11.44.41.jpg
    2014-11-30 11.44.41.jpg
    99.6 KB · Views: 317
binafsi ni mnazi wa kuku na mayai nipo gangilonga,kuku nachukuliaga mashine tatu.kwa sasa nahtaji kama jogoo wanne nicheki 0768830413
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom