Nauza jengo la hotel na viwanja vyake Dodoma mjini

Nauza jengo la hotel na viwanja vyake Dodoma mjini

Joined
May 24, 2016
Posts
52
Reaction score
24
Inauzwa Hotel ambayo haijamalizika pamoja na viwanja vyake viwili ambavyo ni vikubwa sana katika ya mji wa Dodoma . Hotel inaparking ya kutosha na unaweza kujenga hata swiming pool ndani ya eneo hilo na kiwanja chenye msingi hapo hapo kwa anayehitaji tuwasiliane kwa simu nambari 0713773485
 
Inauzwa Hotel ambayo haijamalizika pamoja na viwanja vyake viwili ambavyo ni vikubwa sana katika ya mji wa Dodoma . Hotel inaparking ya kutosha na unaweza kujenga hata swiming pool ndani ya eneo hilo na kiwanja chenye msingi hapo hapo kwa anayehitaji tuwasiliane kwa simu nambari 0713773485
Square meter ngap?na location gan
 
Back
Top Bottom