Nauza Inveter yangu.

Tanki

JF-Expert Member
Apr 7, 2013
446
250
Wakuu, nauza mashine ya inveter. Ni ya Watt 300

Inveter ni mashine ( kifaa ) ambayo hufanya kazi ya kubadili volt 12 za betri ya gari na kuwa volt 220.

Hii yangu inatoa volt 220 za Watt 300. So unaweza kuwasha taa, tv, laptop n.k

pia inveter hii ukiiconnect kwenye umeme wa tanesco itarichaji betri lako liwe la gari au
pikipiki. So unaweza ukaitumia hii inveter kwa kuwachajia watu betri zao za pikipiki na za magari( fulsa hii )

bei ni 70,000 TU
Nipo Dar es salaam.

Hata kama upo mkoani ukiniamini naweza kukutumia ila pesa ya kutumia itabidi utume. Au mlete mtu nimkabidhi akuletee.

contact : 0629254697

voda 0759573839
 

Attachments

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom