Nauza hereni pair mbili za gold

masai dada

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
14,048
2,000
Bado ni mpya nimezivaa mwezi mmoja

ni gram mbili kila moja
nilinunua laki 4

nauza laki 3 na 80
maongezi yapo unahitaji ni pm
 

Attachments

  • 1401121334006.jpg
    File size
    18.3 KB
    Views
    414

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
40,693
2,000
Bado ni mpya nimezivaa mwezi mmoja

ni gram mbili kila moja
nilinunua laki 4

nauza laki 3 na 80
maongezi yapo unahitaji ni pm
peleka mjini kwa jewels wa kidosi watakupa pesa, wanapima uzito wanakata asilimia yao unachukuwa cash yako.

kuna vitu vya kutafuta wateja mjini lakini siyo dhahabu, masonara wenyewe ndio wateja namba moja.
 

Desert Storm

Member
Jan 30, 2014
74
0
Bado ni mpya nimezivaa mwezi mmoja

ni gram mbili kila moja
nilinunua laki 4

nauza laki 3 na 80
maongezi yapo unahitaji ni pm


Heleni ntazinunua bure ili ubaki nazo mwenyewe ila nimefurahia vidole vyako ni vizuri sana kupakata mashine kwa ufanisi mkubwa naona mme anafaidi, vidole vinatia hamasa vile je kule kwenyewe kukoje? Karucee umeziona Heleni?
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
40,693
2,000
Heleni ntazinunua bure ili ubaki nazo mwenyewe ila nimefurahia vidole vyako ni vizuri sana kupakata mashine kwa ufanisi mkubwa naona mme anafaidi, vidole vinatia hamasa vile je kule kwenyewe kukoje? Karucee umeziona Heleni?
ujinga huu.
 

masai dada

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
14,048
2,000
peleka mjini kwa jewels wa kidosi watakupa pesa, wanapima uzito wanakata asilimia yao unachukuwa cash yako.

kuna vitu vya kutafuta wateja mjini lakini siyo dhahabu, masonara wenyewe ndio wateja namba moja.

okey nipeleke posta eeh?????
 

masai dada

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
14,048
2,000
Heleni ntazinunua bure ili ubaki nazo mwenyewe ila nimefurahia vidole vyako ni vizuri sana kupakata mashine kwa ufanisi mkubwa naona mme anafaidi, vidole vinatia hamasa vile je kule kwenyewe kukoje? Karucee umeziona Heleni?

mimi siuzi HELENI nauza HERENI
 

Miss Neddy

JF-Expert Member
Nov 3, 2013
14,697
2,000
Heleni ntazinunua bure ili ubaki nazo mwenyewe ila nimefurahia vidole vyako ni vizuri sana kupakata mashine kwa ufanisi mkubwa naona mme anafaidi, vidole vinatia hamasa vile je kule kwenyewe kukoje? Karucee umeziona Heleni?

copy to Karucee
 
Last edited by a moderator:

Sista

JF-Expert Member
Sep 29, 2013
3,210
2,000
kwa taarifa yako huwezi pata pesa nzuri kwa kuuza dhahabu iliyovaliwa. normaly ni busu bei. habari ndio hiyo
 

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Jun 15, 2013
7,207
2,000
Kuna jamaa anauliza hapa, umeziiba wapi? Anataka kumnunulia mkewe ila anaogopa damu za mwenye hizo heleni kumrudi mkewe. Anaomba ufafanuzi kama ni za wizi aachane na kukutafuta.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom