Nauza friji American style aina ya Samsung

Nauza friji American style aina ya Samsung

Diplomatic Imunnity

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Posts
1,179
Reaction score
320
Friji ipo kwenye hali nzuri ni kama mpya haijachezewa sehemu yoyote tangu ilitoka ulaya bei 1500,000
 

Attachments

  • 1414006035867.jpg
    1414006035867.jpg
    198 KB · Views: 581
  • 1414006210043.jpg
    1414006210043.jpg
    254.6 KB · Views: 550
  • 1414006860900.jpg
    1414006860900.jpg
    203.5 KB · Views: 571
Acha ushamba ww umeme ulaji wake wa kawaida tu

Ushamba? How ?kuuliza ulaji wake wa umeme ni ushamba? Kweli ujasiriamali kipaji no more details about your product....zaidi ya bei...kila kitu cha electronic ulaji wa umeme umetofautiana iwe tv, fridge yote yanatofautiana, ulaji wa umeme wa bidhaa yako unatofautiana na bidhaa ya mtu mwingine so usijidanganye kuwa ulahi wake ni wa kawaida tu iangalir vizuri energe consumption yake ikoje then weka mezani watu wajipime
 
Ushamba? How ?kuuliza ulaji wake wa umeme ni ushamba? Kweli ujasiriamali kipaji no more details about your product....zaidi ya bei...kila kitu cha electronic ulaji wa umeme umetofautiana iwe tv, fridge yote yanatofautiana, ulaji wa umeme wa bidhaa yako unatofautiana na bidhaa ya mtu mwingine so usijidanganye kuwa ulahi wake ni wa kawaida tu iangalir vizuri energe consumption yake ikoje then weka mezani watu wajipime

Mkuu m supporting your words..ukinunua fridge kama hii uwe na vitu vya kuweka..nakumbuka kuna mshikaji wangu alinunua kitu kama hii pale Mlimani city..aliliuza faster..umeme wa kushare ni shida sana coz energy consumption ya hii kitu ni tofauti na fridge za kawaida..mind you hii kitu ni double door na vikorombwezo kibao
 
onyo.;usinunue hii bidhaa,nadhan muuzaj amejiönyesha makucha yake
 
Hajalazimishwa mtu kununua ok mm nauza sababu nimenunua jingine lenye water dispensa hivyo sina sababu ya kumlazimisha mtu mwenye nia ya dhati atanunua kama hamna litakaa store tu
 
Hajalazimishwa mtu kununua ok mm nauza sababu nimenunua jingine lenye water dispensa hivyo sina sababu ya kumlazimisha mtu mwenye nia ya dhati atanunua kama hamna litakaa store tu

Kwani ukitumia lugha zisizo na chembechenbe zenye majivuno ndani yake wapungukiwa nn ndugu? Mtu kuuliza power consumption anakuwa mshamba? Mbona ni swali la kawaida na la msingi sana! Kuwa muugwana na kama huuzi weka tu huko store au Katie msaada kama vipi....
 
Sasa c bora uliuze kuliko kuliweka store?
 
Steve unajua humu kuna mijitu mijinga sana ikishashiba ugali wa shemeji zao wanakuja kuropoka tu kama umeona uliitaji pita kimya kimya bwana

Tatizo limeanzia ulipoulizwa energy consumption of which sitaki kuamini ndiyo sababu unataka kuliuza! Hata ulipolinunua naamini hukununua kama kipofu uliuliza hilo swali pia na kizuri zaidi vitu kama hivi hizo details huwa zinabandikwa sehemu rahisi kuonekana! As a serious seller you could just answer that, kama hujui unasema pia, mtu aamue mwenyewe! Simple!
 
Nani anunue friji ya kishamba hiyo, watu wananunua double door iko na water dispenser, ice maker na water purification systemImageUploadedByJamiiForums1414044523.455455.jpg
 
Energy consumption yake itakua ni kubwa na ndio maana analiuza na ndio sababu ya muuzaji kipaniki badala ya kujibu swali na lazima alishikishwa.
 
Wewe mm siuzi kwa ajili ya umeme soma comments zangu kabla ya kupayuka nimesema nauza ilo nimenunua lenye sehemu ya water dispensa ok
 
Na ulaji wake wa umeme kwangu naona ni kawaida ikiwa naliwasha saa moja usiku mpaka sa moja asubuhi linatumia unit 1 point kidogo na vitu vipo baridi masaa 48 kwangu sioni kama lina hasara kwenye umeme ukizingatia ukitaka kizuri sharti ukubali gharama
 
Calm down seller, ipo kwenye category gani ya energy consumption?

[TABLE="class: wikitable"]
[TR]
[TD="colspan: 7"]Refrigerating appliances, as EEI[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][/TD]
[TD][/TD]
[TD][/TD]
[TD][/TD]
[TD][/TD]
[TD][/TD]
[TD][/TD]
[TD][/TD]
[TD][/TD]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]A[SUP]+++[/SUP][/TD]
[TD]A[SUP]++[/SUP][/TD]
[TD]A[SUP]+[/SUP][/TD]
[TD]A[/TD]
[TD]B[/TD]
[TD]C[/TD]
[TD]D[/TD]
[TD]E[/TD]
[TD]F[/TD]
[TD]G[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]<22[/TD]
[TD]<30[/TD]
[TD]<42/44[/TD]
[TD]<55[/TD]
[TD]<75[/TD]
[TD]<95[/TD]
[TD]<110[/TD]
[TD]<125[/TD]
[TD]<150[/TD]
[TD]>150[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
The label also contains:

  • the annual energy consumption in kW·h
  • the capacity of fresh foods in litres for refrigerators and combined appliances
  • the capacity of frozen foods in litres for freezers and combined appliances
  • the noise in dB(A)
 
huenda alipewa zawadi hvyo maswala ya ulaji wa umeme haelewi,ila yeye kamwelewa vibaya aliyeuliza swali,nadhani ameshaelewa ngoja ataweka vielelezo vyote maana hata mm nimelipenda
 
Friji ipo kwenye hali nzuri ni kama mpya haijachezewa sehemu yoyote tangu ilitoka ulaya bei 1500,000

Friji ya hovyo hiyo, imepita mikononi mwa mafundi kibao, huu ni uchafu, takataka yaani leo umeamua kuuza? kabisa msije mkanunua friji hiyo kimeo hiyo hafai kabisa, nje ukiliona kama jipya lakini walishalitia vidole mafundi, hamna kitu hapo.
 
Back
Top Bottom