Sylvester mpepi
Member
- Mar 3, 2018
- 48
- 9
Ok
Sh.200000 maongezi yapoBei gn
bei ni sh.60000Bei gn
Imeshuka ghafula ila sio mbayabei ni sh.60000
ukifika 30000 nistuebei ni sh.60000
Nauza page yenye like 20k na zaidi kwa bei poa sana like wake wako active page nilianzisha may 2018 nauzia shida tuu! Anaye itaka piga 0676300333 tuongee
Nauza page yenye like 20k na zaidi kwa bei poa sana like wake wako active page nilianzisha may 2018 nauzia shida tuu! Anaye itaka piga 0676300333 tuongee
Sh.200000 maongezi yapo
Bei inazidi kupungua[emoji4] [emoji4]bei ni sh.60000
Na nini kingineSh.200000 maongezi yapo
Inaitwa vichekesho originalTatizo jina fb halibadiliki weka jina hapa watu waone
Bei imepungua asaivi 50000.ukinipa freshi nakupa u admin unaanza fanya biashara zako mi nimwanafunzi nimemaliza form four now page yangu nauzia shida tuBei gn
Imepungua hasi tsh. 50000 sasaBei gn
ukifika 30000 nistue
likes 20k laki 2...ebu kuwa serious kijana!!Sh.200000 maongezi yapo
imeshuka broo 50000 sasa ninauzia shida tuu page yangu nilikua namalengo nayo sanalikes 20k laki 2...ebu kuwa serious kijana!!