Nauza facebool page yenye like 20K yani elfu ishirini

Nauza facebool page yenye like 20K yani elfu ishirini

facebool yenye like elf 20?
ni kitu gani hiyo wadau na mimi ni nunue
 
  • Thanks
Reactions: r20
Nauza page yenye like 20k na zaidi kwa bei poa sana like wake wako active page nilianzisha may 2018 nauzia shida tuu! Anaye itaka piga 0676300333 tuongee

Nauza page yenye like 20k na zaidi kwa bei poa sana like wake wako active page nilianzisha may 2018 nauzia shida tuu! Anaye itaka piga 0676300333 tuongee

Screenshot_20181224-214806.jpeg
 
Back
Top Bottom