khaliciouz
JF-Expert Member
- Nov 12, 2013
- 579
- 212
pikipiki aina ya skymark, model ya racer nauza bei ni 750,000 (laki 7 na elfu hamsini)
namba ya usajili ni T CEA
ipo inafanya biashara maeneo ya tabata na dereva analeta hesabu kila mwisho wa wiki elfu 50.
ukitaka kuitumia kwa biashara unaweza ukaongea na dereva wangu mkaendelea na kazi,
sababu ya kuiuza naenda mikoani.
kwa mawasiliano 0713774746
namba ya usajili ni T CEA
ipo inafanya biashara maeneo ya tabata na dereva analeta hesabu kila mwisho wa wiki elfu 50.
ukitaka kuitumia kwa biashara unaweza ukaongea na dereva wangu mkaendelea na kazi,
sababu ya kuiuza naenda mikoani.
kwa mawasiliano 0713774746