Nauza ardhi eka 5 mtwara

Nauza ardhi eka 5 mtwara

mfuga kuku

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2014
Posts
851
Reaction score
667
Nauza Ardhi Eka5, Lipo Km 15 Toka Manispaa Ya Mtwara Mikindani Mji Unaokua Kwa Kasi Ya Ajabu Ya Kiuchumi Kutokana Na Rasilimali Gesi, Na Matumizi Ya Bandari, Eneo Lipo Kata Ya Mbawala Barabara Kuu Iendayo Newala. Namba Yangu Ni 0779 835 260.
 
Nauza Ardhi Eka5, Lipo Km 15 Toka Manispaa Ya Mtwara Mikindani Mji Unaokua Kwa Kasi Ya Ajabu Ya Kiuchumi Kutokana Na Rasilimali Gesi, Na Matumizi Ya Bandari, Eneo Lipo Kata Ya Mbawala Barabara Kuu Iendayo Newala. Namba Yangu Ni 0779 835 260.

weka bei, na kuna chanzo cha maji karibubu kama mto , kwa umwagiluaji na mazao gani yana stawi?
lete majibu nije kulipa
 
Bei yake ni ml.15 mazungumzo yapo, ardhi hiyo kwa sasa nimelima mihogo, panastawi mbaazi,mikorosho, miembe, michungwa, mananasi kwa sana, zaidi ya namba hiyo hapo juu unaweza kuwasiliana nami pia kwa namba 0784 535 260, pia niwatoe wasiwasi mimi ndiye mwenye mali, hamna dalali.
 
mil 15, mazungumzo yapo.

pia tunaweza kuwasiliana kwa 0784 535 260.
 
Ni kweli cyberteq, lkn mimi sio dalali, mimi ni mwenye eneo.
 
Back
Top Bottom