Sembeta jr
JF-Expert Member
- Sep 26, 2011
- 805
- 367
lazima ulazimishwe pale unapo onekana ueleweki..... fanya oa kabla majibu hayajatoka ya kamati yao ya kukupa mke mkuu............
hahahaha haya mambo yakianza yatatufyala wengi sana huku mtaani
lazima ulazimishwe pale unapo onekana ueleweki..... fanya oa kabla majibu hayajatoka ya kamati yao ya kukupa mke mkuu............
Kuna haja gani ya kusema yeye ni afisa ana nyumba yenye vyumba vitatu,si angeeleza jinsi anavyoundiwa zengwe tu tungemuelewathink beyond hongera sana
Kuna haja gani ya kusema yeye ni afisa ana nyumba yenye vyumba vitatu,si angeeleza jinsi anavyoundiwa zengwe tu tungemuelewa
Mkuu JEKI, wewe ni rafiki yangu mkubwa, naomba nikushauri kitu.
Kama kweli unataka ufanikiwe kuliepuka hilo janga (ofcourse kuoa si lazima),
naomba ujiundie tume binafsi ya mpango mkakati (strategic planning!)
watumie majirani zako hao hao wanaokusema, wape info kwamba unataka kuoa lakini baada ya miaka mitatu hivi (long distance hiyo ujue), wape moyo na maneno yenye asali, wanunulie vibia viwili vitatu hivi siki moja!
Nakwambia urafiki utashika mpaka ushangae mwenyewe!
Usnitch utaishia hapo! Ukijifanya mgumu, utarogwa kweli JEKI. Ohoo!
Kwani wewe ni mtoto siyo riziki?
au unatatizo na hutaki lisijulikane...?
Nimekuwa nikisikia mijadala pembeni kwa watu, mtaani wanahoji mbona sioi wakati mimi ni afsa serikalini na umri umeenda? wengine wanaenda mbali zaidi na kunichunguza napendelea mwanamke wa aina gani, leo kwa masikio yangu nikiwa nimejibanza kwenye kona nimemsikia jirani yangu wa kike akiongea na mwenzake, eti wanaambiana kwa nini tusimtafutie mbinu tumpe mke ukizingatia mtu mwenyewe ana bodaboda 2 na amejenga nyumba ya chumba na sebure? kwa kweli kwa uwezo huo mtaani kwetu wewe ni mtu wa kuheshimika, wanasema ikibidi hata kwa waganga waende tu, mmoja anakoleza kwa kusema tumechoka, sasa wamechoka vipi wakati hayawahusu. Sijui cha kufanya, napanga niwavae kuwaambia nimewasikia na waendelee na mpango wao ili kuwatisha.