Naumwa sana na uume


L

Long'ututi

Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
42
Likes
0
Points
13
L

Long'ututi

Member
Joined Dec 5, 2010
42 0 13
Mimi ni mwanaume mwenye miaka 27,nimeoa na nina mtoto mmoja. Nimekuwa nikiumwa sana na uume iwapo sipo karibu na mke wangu,hasa ninaposafiri. Nilienda kupima kila kitu,magonjwa ya zinaa na hata Hiv sikupatwa na tatizo. Ila nikikaa wiki moja tu bila kukutana na wife maumivu yanaanza utadhani nina ngiri,nikikutana naye tu maumivu yanaisha hivyo inanifanya nisiwe nacheza mbali na mke wangu. Uume huwa haumi kutokana na mimi kuwazia mapenzi nikiwa safarini ila hunauma nikikaa bila kufanya mapenzi. Kuna tiba ya hili. Kuna dokta alinipa dawa akiniambia labda nimepata maambukizo bafuni au vyooni,nikajua labda kwa kuwa nalala hotelini nikiwa safarini au kazini choo ni cha wote. Kweli nilipona kwa muda kama miezi mitatu,sasa imejurudia tena na wife kasafiri. Naombeni ushauri wa tiba kama upo!
 
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
4,076
Likes
13
Points
135
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined Sep 27, 2007
4,076 13 135
Mh, pole sana. Haya sio maeneo yangu ngoja nitoke. Wataalamu wakiingia watakupa ushauri.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,012
Likes
171
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,012 171 160
Duh! Nimepita tu. Salaam sana na pole,kuna wenye jukwaa.
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
mmmh mkuu inaonyesha unapenda sana kufanya ngono?? je huwa kwa usiku mmoja unafanya tendo la ndoa mara ngapi???
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
777
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 777 280
nikusalimie tu maana shughuli zako inaelekea ziko juuuuuu..............................
 
M

mzalendofungo

Member
Joined
Feb 15, 2011
Messages
46
Likes
0
Points
0
Age
39
M

mzalendofungo

Member
Joined Feb 15, 2011
46 0 0
Sasa mkuu unategemea docta wa Jf akuambie nini? na utajuaje kama aliye andika ni dactari wa ukweli na c wa kuchakachua? Go to hospita and seek for professional advice. Labda kama unapepo la mapenzi - also possible
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,498
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,498 280
pole sana aisee. labda ufanye mpango wa muda mrefu wa kubadili kazi zenu,ziwaweke pamoja kila wakati. otherwise, tafuta urologist, inawezekana ukawa na tatizo. unauma uume ama makende? na je maumivu yanatokana na erection ya muda mrefu?
 
D

divalicious

Senior Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
112
Likes
0
Points
0
D

divalicious

Senior Member
Joined Mar 1, 2011
112 0 0
pole sana, kama nimekusoma poa umesema kuwa ulipopewa dawa ulipona kwa kama miezi mitatu, sasa itakua vizuri kama ukimrudia huyo dokta akupe ushauri zaidi au tiba bora zaidi
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
kama dawa yako ni kufanya mapenzi then jaribu kujichua uone itakuwaje...
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,308
Likes
5,846
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,308 5,846 280
rudi kamwone dokta aliyekupatia dawa ukapata nafuu kwa miezi 3 anaweza kufanya utafiti zaidi
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
833
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 833 280
Du nitambulishe kwa mkeo anipe hako kautaalamu kanafaa sana. Ila itabidi nikamodify ili hata ukienda kudo kwa mwanamke mwingine dudu ikuume! LOL
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Duniani kuna magonjwa jamani, mama watoto analijua hilo? rudi kwa dokta wako mpe feedback atajua nn cha kufanya kitaalam, pole mwaya.
 
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
3,765
Likes
2,286
Points
280
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
3,765 2,286 280
Mimi ni mwanaume mwenye miaka 27,nimeoa na nina mtoto mmoja. Nimekuwa nikiumwa sana na uume iwapo sipo karibu na mke wangu,hasa ninaposafiri. Nilienda kupima kila kitu,magonjwa ya zinaa na hata Hiv sikupatwa na tatizo. Ila nikikaa wiki moja tu bila kukutana na wife maumivu yanaanza utadhani nina ngiri,nikikutana naye tu maumivu yanaisha hivyo inanifanya nisiwe nacheza mbali na mke wangu. Uume huwa haumi kutokana na mimi kuwazia mapenzi nikiwa safarini ila hunauma nikikaa bila kufanya mapenzi. Kuna tiba ya hili. Kuna dokta alinipa dawa akiniambia labda nimepata maambukizo bafuni au vyooni,nikajua labda kwa kuwa nalala hotelini nikiwa safarini au kazini choo ni cha wote. Kweli nilipona kwa muda kama miezi mitatu,sasa imejurudia tena na wife kasafiri. Naombeni ushauri wa tiba kama upo!
Utakuwa na gono sugu wewe!
Tatzo unajtibu mwenyewe tu unamsahau mkeo so the next session ukimvaa unatoka nalo tena, tatzo letu cc wanaumme ni wabnafsi sana, ebu fkiria gono umelileta mwenyewe hom ukamuambukiza mkeo so kwann ucvunje ukmya ukamwambia kuwa mwenzangu tunatatzo then let's go get cured vnginevyo km hufanyi hivyo utakula dozi mpaka ufe na kumbuka gono au kaswende lina madhara hasa kwa wanawake wanamiscarry always if they are STD enfected!
Mpeleke mwenzio hosptali na hao wengine uliowaingilia wote hapo utakuwa umesolve tatzo.
Baada ya hapo acha ulevi wa ngono. Lelax na mkeo mmoja na km ni ostaaaaz achana na wakezo watatu na vimada wote baksha mmoja.
Usiponisikiliza mm baaaasi jiandae kulivaa dondandugu!
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,372
Likes
96
Points
145
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,372 96 145
umekwisha kijana, hapo ndo baaaasi tena lol pole.
usijali bwana ni tatizo dogo na utapona tu eeehhh baba, muone dr wako wa kwanza
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
13,884
Likes
4,290
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
13,884 4,290 280
umefungwa kitaalam wewe, ni pm nikufungue, njoo na mbuzi jike jeupe bikra, bata mwekundu, machozi ya mende, supu ya mawe na Tsh 500 tu.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
13,884
Likes
4,290
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
13,884 4,290 280
Mimi ni mwanaume mwenye miaka 27,nimeoa na nina mtoto mmoja. Nimekuwa nikiumwa sana na uume iwapo sipo karibu na mke wangu,hasa ninaposafiri. Nilienda kupima kila kitu,magonjwa ya zinaa na hata Hiv sikupatwa na tatizo. Ila nikikaa wiki moja tu bila kukutana na wife maumivu yanaanza utadhani nina ngiri,nikikutana naye tu maumivu yanaisha hivyo inanifanya nisiwe nacheza mbali na mke wangu. Uume huwa haumi kutokana na mimi kuwazia mapenzi nikiwa safarini ila hunauma nikikaa bila kufanya mapenzi. Kuna tiba ya hili. Kuna dokta alinipa dawa akiniambia labda nimepata maambukizo bafuni au vyooni,nikajua labda kwa kuwa nalala hotelini nikiwa safarini au kazini choo ni cha wote. Kweli nilipona kwa muda kama miezi mitatu,sasa imejurudia tena na wife kasafiri. Naombeni ushauri wa tiba kama upo!
kijana gono limeingia kwenye mifupa, halionekani kwa vipimo vya kawaida, likipanda kwenye uti wa mgogo wafwaaaa!!! kinondoniii.....
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
kijana gono limeingia kwenye mifupa, halionekani kwa vipimo vya kawaida, likipanda kwenye uti wa mgogo wafwaaaa!!! kinondoniii.....
sikutamani kucheka kwa tatizo la mwenzetu ila hii inanifanya nicheke!
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
umefungwa kitaalam wewe, ni pm nikufungue, njoo na mbuzi jike jeupe bikra, bata mwekundu, machozi ya mende, supu ya mawe na Tsh 500 tu.
mmmh! hii kitu iiki kitu iii!!!
 

Forum statistics

Threads 1,215,460
Members 463,210
Posts 28,549,511