Naulizia wapi naweza pata hili tunda la strawberry?

Naulizia wapi naweza pata hili tunda la strawberry?

ndio boss inastawi bila shida kabisa.Strawberry inahitaji sehemu yenye joto kiasi,udongo wa tifutifu na wenye rutuba.Lakini pia Miche hii inahitaji sehemu yenye maji ya uhakika sababu unahitaji maji ya kutosha.
Mavuno ni baada ya mwezi mmoja tangu kupanda na kuanzia hapo unavuna kila week.
Matunda/Miche mingine inastawi vizuri ni Papai,Embe,Chungwa,Parachichi ,pera na passion
Mche mmoja mmoja unauwezo wa kuvuna kiasi gani kwa wiki?
 
Mche mmoja mmoja unauwezo wa kuvuna kiasi gani kwa wiki?
kiwango cha strawberries zitakazo zalishwa na mche kinategemea sana matunzo utakayoupa mche wako..Endapo mche wako utapata matunzo stahiki basi unaweza kupata 150-300 grams kwa kila mche
 
Back
Top Bottom