Nauliza: Wahindi kwenye mahusiano wapoje?

Nauliza: Wahindi kwenye mahusiano wapoje?

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Posts
3,833
Reaction score
6,889
Habari,

Katika pita pita zangu huku town nilikutana na mtoto wa kihindi kama kachanganya na mwarabu. Nilijitosa akanipa namba.

Baada ya wiki nikaanza mambo. Mtoto yule kanielewa tukawa tunaongea vizuri japokuwa baba yake kama gaidi maana mkali kupindukia.

Mnaowajua hawa wapoje kwenye mahusiano?
 
Wabaguzi sana, hasa kwa ngozi nyeusi hizi za kibantu...

Jiandae tu kwa plan B siku kikinuka.....
 
....akikukubalia ili uione ngozi yake ya kifuani ................ baabaaaaa sahamu papuchiii........ Demu wa kihindi yupo radhi umzibue mtaro kuliko umle papuchi so ww andaa ky na soksi ......"ila usisahau kutuletea mrejesho"""
 
Habari

katika pita pita zangu huku town nilikutana na mtoto wa kihindi kama kachanganya na mwarabu. nilijitosa akanipa namba.

baada ya wiki nikaanza mambo. mtoto yule kanielewa tukawa tunaongea vizuri japokuwa baba yake kama gaidi maana mkali kupindukia.

mnaowajua hawa wapoje kwenye mahusiano?
Wapo kama Bashite
 
Wana mapenzi ya kweli kukucheat sio rahisi sema wanapenda vitu vya bei kali
 
Wahindi weupe hawawathamini wahindi weusi!!!
Sasa patia picha wewe na uafrika wako kama utathaminiwa!!
Katika race wabaguzi, wahindi wanaongoza.
 
Back
Top Bottom