Nauli za Mabasi Mikoani.

Nauli za Mabasi Mikoani.

Sina hakika sana ila nadhani ni kama 25000/= hivi japo pia inategemea na hadhi ya basi ulipandalo
Nauli ni Tsh 23,000 tu full Kiyoyozi. Ukijichanganya ukapanda ambalo hawawashi AC bei ni hiyo hiyo. Na umbali ni kilometa 560 hivi
 
Nauli ni Tsh 23,000 tu full Kiyoyozi. Ukijichanganya ukapanda ambalo hawawashi AC bei ni hiyo hiyo. Na umbali ni kilometa 560 hivi
Shukrani boss
 
Shukrani boss
Lakini inaonyesha unaenda zako Songea. Zamani ilikua saa3 wanaingia Songea kwa kupitia njia ya Lindi.
Inatajwa kuwa kuna ongezeko la umbali wa kilometa kama 100 hivi kwenda Songea ukipitia Lindi. Hata hivyo kwa sababu barabara haina kona nyingi,kona kali na malori siyo mengi kama kupitia TANZAM Highway,njia nzuri na ya kuwahi ni kupitia Lindi.
Kule Mtwara kuna mabasi ya Selous huanza saa 1w na lingine saa 4 kutoka Songea kwenda Mtwara na Mtwara kwenda Songea(Selous na Super Feo inatajwa ni kampuni moja)
Kazi kwako
 
  • Thanks
Reactions: y-n
dar - musoma = 55,000 ila utalipa 50,000
dar mbeya 40,000
 
Dar- Bkb ni 60.000 ila Bkb- Dar ni 65.000/75000 ..Kuja dar ni ghari zaidi
 
  • Thanks
Reactions: y-n
Kupitia Lindi ni njia ndefu na inaongezeka umbali kama wa kilometa mia moja hivi na zaidi.
Uzuri ni kuwa njia hiyo bado haijawa populated sana kama ilivyo njia ya Iringa.
1.Makazi ya watu ni kidogo ukilinganisha na njia ya Iringa hivyo speed limit ya 50km/hr ni sehemu chache tu.
2.Wingi wa magari pia ni mdogo ukilinganisha na njia ya Iringa hivyo inakufanya dereva kutembea speed kubwa sehemu nyingi kwani kujiamini kunaongezeka .
3.Sehemu mbaya/korofi/hatarishi ni chache kulinganisha na njia ya Iringa yenye milima mikali na kona kali.
Hii hukusaidia dereva kutembea speed kubwa zaidi na kwa kujiamini.

NB.
Kumbuka basi hutembea ndani ya speed limit ya 80km/hr
Kufika Dar au Songea kwa kupitia lindi saa 3 kwa limitation hii ya speed ni habari za kusadikika/vijiweni tu ambako vijana wanaongea kwa speed kubwa kuliko speed ya gari.
Lakini inaonyesha unaenda zako Songea. Zamani ilikua saa3 wanaingia Songea kwa kupitia njia ya Lindi.
Inatajwa kuwa kuna ongezeko la umbali wa kilometa kama 100 hivi kwenda Songea ukipitia Lindi. Hata hivyo kwa sababu barabara haina kona nyingi,kona kali na malori siyo mengi kama kupitia TANZAM Highway,njia nzuri na ya kuwahi ni kupitia Lindi.
Kule Mtwara kuna mabasi ya Selous huanza saa 1w na lingine saa 4 kutoka Songea kwenda Mtwara na Mtwara kwenda Songea(Selous na Super Feo inatajwa ni kampuni moja)
Kazi kwako
 
Kwa sasa, basi linatoka Dar saa 13 asubuhi na kuingia Songea any time kuanzia saa 3 usiku. Haijalishi umepitia Iringa au Lindi
Sio sahihi,zinaanza kuingia za njia ya Iringa kwanza.
Kumbuka siku hizi basi zinaongozwa na VTS
 
Sio sahihi,zinaanza kuingia za njia ya Iringa kwanza.
Kumbuka siku hizi basi zinaongozwa na VTS
Siyo kila siku zinawahi za kupitia Iringa.... Siku nyingine za Lindi... Bottom line ni kuwa Kwa sasa hakuna inayoingia kabla ya saa 3 usiku..
 
  • Thanks
Reactions: y-n
Kupitia Lindi ni njia ndefu na inaongezeka umbali kama wa kilometa mia moja hivi na zaidi.
Uzuri ni kuwa njia hiyo bado haijawa populated sana kama ilivyo njia ya Iringa.
1.Makazi ya watu ni kidogo ukilinganisha na njia ya Iringa hivyo speed limit ya 50km/hr ni sehemu chache tu.
2.Wingi wa magari pia ni mdogo ukilinganisha na njia ya Iringa hivyo inakufanya dereva kutembea speed kubwa sehemu nyingi kwani kujiamini kunaongezeka .
3.Sehemu mbaya/korofi/hatarishi ni chache kulinganisha na njia ya Iringa yenye milima mikali na kona kali.
Hii hukusaidia dereva kutembea speed kubwa zaidi na kwa kujiamini.

NB.
Kumbuka basi hutembea ndani ya speed limit ya 80km/hr
Kufika Dar au Songea kwa kupitia lindi saa 3 kwa limitation hii ya speed ni habari za kusadikika/vijiweni tu ambako vijana wanaongea kwa speed kubwa kuliko speed ya gari.
Kwenye maelezo yangu ya msingi Post No. 27 hapo juu,nilianza kwa sentensi:
"Zamani walikua wanaingia saa3", mwisho wa kujinukuu. Inashangaza hujatofautisha maneno ya kijiweni na uhalisia. Inafahamika zamani kabla ya vizibit mwendo,magari yalikua yanawahi kufika kwa sababu madereva walikua wanaendesha kwa mwendo mkali.
Sasa mambo ya kijiweni yameingiaje hapa,sijaelewa kabisa.
 
Back
Top Bottom