nauli ya kutoka TABORA TO ARUSHA kwa bus ni kiasi gani?

THEGENTLEMAN1996

JF-Expert Member
May 13, 2017
519
1,000
ndugu jf

naomba kujua nauli ya Tabora to arusha ni shilling ngapi ?

nifahamisheni muda wa safari pia..

je gari zipo na kufanya safari kila siku ?

NB: nipo mbali na maeneo tajwa hivo nisingeuliza huku..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom