NATO sees no sign of Russian pullback from Ukraine border

NATO sees no sign of Russian pullback from Ukraine border

siku USA ikiporomoshwa kutoka super power,nitagawa unga dar nzima.

Endelea kuota njozi za mchana,utakufa ukiiacha U.S bado ni Super Power. Unategemea Mchina ndio awe Super Power na Uchumi wake wakutegemea Export tuu huku Household yake ikiwa poor kabisa,Mchina huyu huyu anaeiba Copy and Paste Technology za Marekani ndio awe Super Power na mpaka inafikia hatua anaiba Technology then anapakia kwenye Ndege za Abiria kupeleka kwake na kusababisha Maisha ya watu wasiokuwa na hatia kuwa hatarini/kupotea,refer Malaysia Airline.
 
Swali dogo sana naomba unijibu. Nitajie vita aliyopigana mmarekani peke yake na akashinda? Unaposema USA katika swala la vita jua lazima umtaje
Nato na its allies. Linapokuja swala la russia huwa anasimama mwenyewe bila kuwa na mtu pembeni. Hivi jiulize marekani bila support ya NATO, UK, France, Canada na Germany atampiga nani katika hii dunia. Unakumbuka aliposema assad amecross red line, UK na France wakakataliwa kwenda vitani ilikuwaje?

Pia jiulize ni kwanini USA anahangaika kusogeza vituo vyake vya kijeshi karibu na mipaka ya russia wakati yeye mrusi kila kitu kakificha ndani ya mipaka yake?

Marekani sio kwamba hawezi kupigana vita mwenyewe bali anachotakaga ni Political Support ya kimataifa ili asijekuonekana kuwa anatumia Nguvu zake Kijeshi na Uchumi isivyo halali kinyume na Sheria za Kimataifa. Katika Vita vyote unavyosema kuwa Marekani ameenda kupigana kwa kutumia Washirika wake,nataka unipe Percentages ya Wanajeshi,Vifaa,Hela,Uongozi,Majukumu na gharama zilizotumika kati ya Wamarekani na hao unaosema Washirika wake.
 
hivi unajua kuwa Talibani ni kikundi cha wachunga mbuzi wasiofika hata 30,000?.lakini marekani wamepigana nao tangu mtoto anazaliwa hadi anaingia la saba,miaka 13,mpaka leo hawajawamaliza?.taliban wanatumia bunduki ya kichovu Ak 47.sasa kama wanawashindwa taliban ,anampigaje mrusi hata kwa convetional weapons?.

Kwa upande wa russia walipigana na well armed chechniya,ndani ya miezi michache wakawasalambalatisha.
Marekani hajapigwa na wakulima wa mipunga kule vietnam?.

Mwenzako ana advanced Tech, wewe unatumia AK 47,halafu mwenye advanced tech apigwe??
Ungesema america hajatumia tech zako huko taleban ningekuelewa!!
Marekani wana akili sana hawawezi tumia gharama kubwa kwa walima mpunga!!
Yeye akija kwako gharama alizotumia unarudisha!!
Sasa hao wakulima wa mpunga watamlipa nini america???
 
Marekani sio kwamba hawezi kupigana vita mwenyewe bali anachotakaga ni Political Support ya kimataifa ili asijekuonekana kuwa anatumia Nguvu zake Kijeshi na Uchumi isivyo halali kinyume na Sheria za Kimataifa. Katika Vita vyote unavyosema kuwa Marekani ameenda kupigana kwa kutumia Washirika wake,nataka unipe Percentages ya Wanajeshi,Vifaa,Hela,Uongozi,Majukumu na gharama zilizotumika kati ya Wamarekani na hao unaosema Washirika wake.

vita ya mwisho marekani kupigana pekeyake ni ile ya vietinam hapo ndipo alijua hakuna ushindi unaoweza kupata ukipigana peke yako hata kama umejipanga vip?
 
Mkuu bora uje unisaidie!! Maana kuna watu wabishi Sana!! Russia hawezi pigana na NATO the same time america! Atapotea!! Marekani na nato ndo wababe!! Kama kweli yeye ni kidume awaache NATO na USA waingie Kiev aone moto wake!! Mbona hajiwahi ilihali yeye kidume?? Hawa jamaa wako advanced sana kwenye Tech!!!!

Nato ni marekani na nchi zingine za uraya kwahiyo msijidanganye kutofautisha haya majeshi.urusi anaifaham vizuri Nato kumbuka hata kama nato wataivamia urusi basi jua urusi ataihamisha hiyo vita na kuipereka marekani ambapo yeye ndio mchangiaji mkuu wa vikosi hivyo pia kama mnavyofahamu marekani hapendi vita ipiganiwe kwake sasa nn kitatokea hapo,
 
ukiachia makombora ya kinyuklia..russia wana airdefence system S-400 (achana na ile S-300),hii system inaweza kudungua makombora na ndege za stealth fighter kuliko system yeyote waliyo nayo Nato.

Pia kuna ile ISKANDER ni supersonic missile ina speed kuliko sauti,hakuna mfumo wa ulinzi unaweza dungua kombora hilo.

Ndo hiyo wamemuuzia msyria NATO na US wakaogopa kuingia
 
Endelea kuota njozi za mchana,utakufa ukiiacha U.S bado ni Super Power. Unategemea Mchina ndio awe Super Power na Uchumi wake wakutegemea Export tuu huku Household yake ikiwa poor kabisa,Mchina huyu huyu anaeiba Copy and Paste Technology za Marekani ndio awe Super Power na mpaka inafikia hatua anaiba Technology then anapakia kwenye Ndege za Abiria kupeleka kwake na kusababisha Maisha ya watu wasiokuwa na hatia kuwa hatarini/kupotea,refer Malaysia Airline.

hapo kwenye kupotea kwa malysia airlines kuna uhusiano gani na kuibwa kwa tech.
 
Mwenzako ana advanced Tech, wewe unatumia AK 47,halafu mwenye advanced tech apigwe??
Ungesema america hajatumia tech zako huko taleban ningekuelewa!!
Marekani wana akili sana hawawezi tumia gharama kubwa kwa walima mpunga!!
Yeye akija kwako gharama alizotumia unarudisha!!
Sasa hao wakulima wa mpunga watamlipa nini america???
kule vietnam ,marekani walitumia technology kubwa tu kwa wakati huo,kumbuka tunaongelea mwaka 1975 wakati huo technology kama B-52 strategic bomber ndo ilikua inabamba,mpaka leo bado ipo haijawa decommisioned.
 
ujue uchumi wa marekani umeegemea katika kutegemea mfumo wa petrodollar.kwamaana kuwa mafuta yote yanayouzwa duniani,yanauzwa kwa dollar na hii inafanya dollar kuwa inatakiwa sana duniani,kwahiyo inakua na thamani kwani pia biashara karibu zote duniani hufanywa kwa dollar.

Hali hiyo inaipa marekani uhuru mkubwa wa kuchapisha fedha katika kukidhi matumizi yao bila kuhofia fedha yao kuanguka thamani,kwani ni currency ambayo iko in high demand kote duniani.
Kwahiyo marekani wataprint dollar na zitaenda kufanya kazi zao ikiwa ni pamoja na kuhudumia mamia ya makambi yao ya kijeshi yaliyotapakaa duniani kote,kunywesha magari ya kijeshi,ndege,mimeli,kulipa wanajeshi etc.
Tatizo sasa nchi kubwa kama russia,india,brazil,china wakikubaliana kuacha kutumia dollar.
Hapo ndo marekani hatakua na uwezo wa print dollar kiholela tena kwani wakifanya hivyo thamani ya dollar itaanguka.
Kama marekani haprint dollar,hawezi pata pesa ya kuhudumia askari wake walioko sehemu mbalimbali duniani,itabidi arudishe wanajeshi home na hapo ndo mwanzo wa kudondoka.

hii ktu nilisomaga darasani ila nilikuwa nameza tu, sahivi ndo naanza kupata concept.
 
Haya tena,jimbo la Donetsk huko ukraine mashariki limejitangazia uhuru kutoka ukraine,pia tarehe 11 ,may kutakua na refrundum ya kujiunga na Russia.
 
Haya tena,jimbo la Donetsk huko ukraine mashariki limejitangazia uhuru kutoka ukraine,pia tarehe 11 ,may kutakua na refrundum ya kujiunga na Russia.

hile nchi itakwisha yote na kua urusi naona kama USSR inarudi vile,
 
Back
Top Bottom