natatanishwa sana na hili


daisyvicky

daisyvicky

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2012
Messages
338
Likes
141
Points
60
daisyvicky

daisyvicky

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2012
338 141 60
wakuu inakuaje mtu anawashwa sana na kubabuka hadi ngozi kutoka kwenye viungio vya mapaja na sehem yake ya vagina mara baada ya kumaliza menstruation.ni kind of infection or pads zinakua zimemdhuru au nini?
 
Endangered

Endangered

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
928
Likes
10
Points
35
Endangered

Endangered

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
928 10 35
Imekuwa hivyo kwa muda gani? Pads zinazotumika ni hizo hizo since day 1 ama kuna changes? Naona maelezo ya ziada yatasaidia kupata ufumbuzi.
 
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
490
Likes
6
Points
35
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
490 6 35
anatumia pads aina gani.
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Likes
4
Points
35
Age
26
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 4 35
je huwaga anapata maradhi hayo pindi awapo kwenye siku zake au huwaga anatokewa 2
 
daisyvicky

daisyvicky

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2012
Messages
338
Likes
141
Points
60
daisyvicky

daisyvicky

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2012
338 141 60
wakuu haijawahi kutokea hali kama hii,pads zilizotumika ni always maxi na ndo hua zinatumika hizo siku zote,,tatizo lina siku ya tatu.
 

Forum statistics

Threads 1,251,545
Members 481,767
Posts 29,775,698