Inashindwa kuingia akilini mwangu ni kwa jinsi gani watu wa jimbo la Mtera waliacha mchele kuchagua pumba! Ni ajabu lakini ni kweli ambapo kichaa yule alimshinda mtu mwenye weledi, msomi, na mwanadiplomasia anayeheshimika kimataifa Mzee Malecela, nadhani sasa wanajutia uamuzi wao. Moja ya adhabu ambazo kama CHADEMA inataka kumuumiza kijana kichaa huyu ni kuhakikisha inaanzisha crusade ya kuwaelimisha wana jimbo hili ili 2015 kijana huyu asifurukute kabisa, aukose ubunge na arudi mitaani kwa watoto wa mitaaani wenzake. Mimi naamini CHADEMA wakitaka kuwaamsha wana jimbo la Mtera inawezekana kabisa kwani hata Igunga iliyokuwa "Koloni" la CCM sasa ni eneo huru la CHADEMA na ole wao, laiti wasingechakachua matokeo leo hii CHADEMA wangekuwa na jimbo la 50.