Natangaza nia ubunge, Bukoba mjini 2015

Natangaza nia ubunge, Bukoba mjini 2015

Myeyushaji tu, Mgombea anakuwa na anachokiamini na angetaka kuwaaminisha watanzania wenzake sasa iweje ajifichefiche? pia lazima uwe na chama au UNARUSHA JIWE KIZANI ATAKAYELIA LIMEMPATA? ACHA MIZUNGUO DOGO SIASA JIPANGE SIO MCHEZO WA KARATA TATU
 
:target: Piga ua chinja galagaza. Lazima kieleweke. 2015 namuonyesha mlango wa kutokea Kagasheki na wakora wenzie.

STIDE.....Kama kawaida,"omwatani takweta mushaija".
Mkuu naona wewe umeshindwa mbio kabla ya kuanza, kwanza unategemea huruma ya katiba sijui uje kama mgombea binafsi au vipi??? Kwa katiba hii labda utokee chama cha CCM ndipo umuonyeshe mlango Kagasheki, lakini CDM kumbuka kuna Bwn Wilbrood anangojea ile gooo, kwa sababu alishindwa kimizengwe kwa hila za CCM na system yake, je uko tayari kupambana na huyo Bwn??? Sikukatishi tamaa nakutakia mafanikio hiyo 2015 kwata mashaija!!!

 
Naanza kuwa mkalimani,

"omwange otae chonka oijuke ekyo wankozile" ........... Kwangu ingia lakini kumbuka ulichonifanyia. :nimekataa
 
Mkuu hapo kwenye "kamombo" naomba nifafanulie, mwenzio wa 'kata' siambulii!! Pia si dhani kama kutumia "kamombo" ni qualification screen!!

Matokeo yake umejikita kwenye mbwembwe ukasahau hoja!!

Jikite hapa-:
-kwakuwa unatangaza nia kwa public post, ni vema utuambie jina halisi ili tukutathimini.
-kwa tiketi ya chama gani.
-tupe ABC za matarajio yako ukiwa mbunge
-kilichokufanya utangaze nia(kuchukizwa na siasa za majitaka haitoshi)!!

Zaidi, kila kheri, nasubiri jibu

Thanks STIDE,

Msabato must be serious. Aoneshe njia ili nawengine wafuate. Kusema ukweli napenda wana JF waliotayari kutangaza nia zao as I will do in the near future ( if my vision for political career remains the same) for advices from JF members like STIDE.
 
Karibu sana,
-kwa nini umeamua kugombea ubunge?
-je unaamini utakuwa mkombozi wa wanaBukoba?
- je kero zip zinazowasumbua WanaBUKOBA, ambazo viongozi waliopita na waliopo wameshindwa kuzitatua!
-Ni chama kipi utabeba bendera yake kupeleka tumaini kwa wana Bukoba!!
 
Hakuna kitu hapa ni sifa tu ndo zinazomsumbua,hana SERA.
 
hapa tunapotzeana tyme,misifa kibao,huna sera kazi majivuno tu.. ni kweli waliopo hawawezi sasa nawe tupe plan yako basi
 
Back
Top Bottom