Natamani sana kuolewa. Ni tatizo au?

Natamani sana kuolewa. Ni tatizo au?

LAKI

Senior Member
Joined
Jun 12, 2013
Posts
100
Reaction score
37
Habari wana JF,

Kila siku nimekua nkitamani sana kuolewa, nikiwa peke yangu ni kuononeka tu moyoni juu ya hilli. Na hii imetokea baada ya kuachana na aliyekuwa mpenzi wangu ambaye tulipanga kuoana mwaka huu. Moyo wangu umekuwa ni wa masikitiko kila mara na hivi nikiangalia umri umeenda wakati mwngine nakaa nawaza sana na nalia tu.

Hali hii imeniathiri kiasi cha kuuma kila ninapomwona mwanaume au wanandoa wakiongozana, hususani kwenye mkusanyiko wa watu kama kanisani, kwny daladala, mikutano naumia sana najiona kama sina bahati ya kupendwa.

Nahisi kukata tamaa kwani nilikua bize sana kipindi cha masomo sikutaka kabisa kuwa na mahusiano wakati nasoma.

Hii hali inaniaumiza sana naombeni mnisaidie hata kwa mawazo tu maana nahisi BP inaninyemelea.

Asanteni.
 
Habari wana JF,

Kila siku nimekua nkitamani sana kuolewa, nikiwa peke yangu ni kuononeka tu moyoni juu ya hilli. Na hii imetokea baada ya kuachana na aliyekuwa mpenzi wangu ambaye tulipanga kuoana mwaka huu. Moyo wangu umekuwa ni wa masikitiko kila mara na hivi nikiangalia umri umeenda wakati mwngine nakaa nawaza sana na nalia tu.

Hali hii imeniathiri kiasi cha kuuma kila ninapomwona mwanaume au wanandoa wakiongozana, hususani kwenye mkusanyiko wa watu kama kanisani, kwny daladala, mikutano naumia sana najiona kama sina bahati ya kupendwa.

Nahisi kukata tamaa kwani nilikua bize sana kipindi cha masomo sikutaka kabisa kuwa na mahusiano wakati nasoma.

Hii hali inaniaumiza sana naombeni mnisaidie hata kwa mawazo tu maana nahisi BP inaninyemelea.

Asanteni.

Unafanya kazi?
Kama unakazi nzuri tafuta kijana mwenye shida umweke ndani
Ila usimletee dharau na pesa zako
Mweshimu naye atakueshimu hayo mawazo yote uliyonayo utayazika
 
Je, we ni wakike au wakiume?

Kama ni wakike sidhani kama hilo ulilonalo ni tatizo, ila kama ni wakiume hebu fika reherb
 
Unafanya kazi?
Kama unakazi nzuri tafuta kijana mwenye shida umweke ndani
Ila usimletee dharau na pesa zako
Mweshimu naye atakueshimu hayo mawazo yote uliyonayo utayazika
Hayo mengine yanawezekana tu kama huna hasira... Wakishaga chukizwa, utawasiki yanawatoka yafuatayo
1. Mwanaume utakuwa wewe? Nakulisha, nakuvisha etc
2. Kafanye kazi bana, unaegesha uume wako hapa ndani nani akuhudumie..??
3. Yaani wewe ni mzigo sana kwangu, na sijui nilikuokota wapi..
4......
 
Ni tatizo mamy.
Usipoangalia,utamkubali the 1st man atakayeku approach na kutaja ndoa.
Tulia,kama ipo ipo tu,kama haipo haipo na ukilazimisha utajuta!!!
 
Pole sana dada, amini kama imepangwa kuolewa utaolewa tu! na kama unatangaza kutafuta mchumba ama mume hapa jf (love connect) hesabu umeumia maana hakuna waoaji na hata waolewaji, mm nimetangaza napata wa kubibu na kuomba vocha kwa hy nimeamua kusaka mtaani, utampata vuta subira usiache kuomba mungu.
 
pole sana dada...kwan umri umeenda kwa kias gan?.mwombe Mungu akutie nguvu ya kuanza upya..usifikirie sn juu ya kilichotokea coz utaishia kuumia na kupoteza tumain.Kuwa na iman kuwa yupo m1 kwa ajili yako.
 
Hayo mengine yanawezekana tu kama huna hasira... Wakishaga chukizwa, utawasiki yanawatoka yafuatayo
1. Mwanaume utakuwa wewe? Nakulisha, nakuvisha etc
2. Kafanye kazi bana, unaegeshia uume wako hapa ndani nani akuhudumie..??
3. Yaani wewe ni mzigo sana kwangu, na sijui nilikuokota wapi..
4......
Hahaaaa!!
Mwanaume kutokuwa na kazi si dhambi ila ndio huwezi hata kujishughulisha!?
Mtu kuanzia panakucha mpaka kiza kinaingia unahama viti tu na remote mkononi,hujigusi hata!!!
 
Kila jambo lina wakati wake na kuna wakati inafikia umri unakulazimu kufanya jambo fulani hata kama utajizuia ni ngumu.

Hilo sio tatizo ila tu ni msukumo wa umri na mitazamo yako juu ya swala zima la kuolewa, jipe uhuru wa kusikiliza sauti itokayo nyuma yako mtafute mwenza.
 
Pole sana, usikate tamaa ndoa itakuja, umri usikutishe. Mbona mifano hai tunaiona kila siku watu wanaolewa wakiwa kwenye umri mkubwa
 
Yeah, hili ni tatizo, lina muunganiko wa mambo mengi;
Kwanza, kama ulivyosema, ni mob psychology, mkumbo tu! Kwamba wenzangu wameolewa, wanapita wameongoza na wanaume zao, mimi umri umeenda, jamii itanionaje?, ni mob psychology; ni mkumbo.

Pili, mila na desturi; kama nilivyosema hapo juu, kujiuliza jamii itanionaje, kwa sababu mila zetu zinataka mtu akikua tu, aoe au kuolewa, hasa wa kike, eti ni heshima kwenye jamii, kwa hiyo mila hizi zimewajenga vijana hasa wa kike, kuwa na kipaumbele cha kuolewa.

Lakini jingine ambalo naona ndio kubwa zaidi, (utaniwia radhi)ni kukosekana kwa maono(vision) kwa vijana, kuwa na expectations ndogo mno katika maisha yanayomfanya mtu asiwe ana aim high na kufikia hitimisho kuwa ndoa ni kitu kikubwa mno katika maisha yake na kukifanya kama main objective katika maisha yake hadi kufikia kiasi cha kukaa na kulia(kama mleta mada),yaani maana yake, bila kuolewa maisha ni nothing kwake!!

Ni kujiweka inferior na kukosa destiny maishani, ni kukata tamaa, sidhani mtu mwenye ambitions za kusoma economics na kuwa mkurugenzi kwa mfano wa shirika la fedha duniani IMF kama mwanamama Christine Lagatt atakaa chini na kulia eti amekosa mume.

So stop crying, stand up and start living.
 
Fungua uzi wangu ule wa siri ya kuolewa utafanikiwa LAKI
 
Last edited by a moderator:
duh! kila mtu analia kivyake! kweli ulimwengu shujaa....nataman tukutane ili tuone kama tutaendana kwa hata mimi nina kilio kama chako "NATAMANI SANA KUOA ILA MWENZIO NACHUKUA TAHADHALI ZOTE" karibu tuwasiliane
 
Polee... Mungu atakupa kile unachokiomba.... mwambie hitaji lako nae atakujibu... kumsubiri Mungu akujibu sio kupoteza muda...atakuandalia mume alie bora kabisa. na atakufuta machozi yalipotea bure na kukujaza furaha telee.
 
Habari wana JF,

Kila siku nimekua nkitamani sana kuolewa, nikiwa peke yangu ni kuononeka tu moyoni juu ya hilli. Na hii imetokea baada ya kuachana na aliyekuwa mpenzi wangu ambaye tulipanga kuoana mwaka huu. Moyo wangu umekuwa ni wa masikitiko kila mara na hivi nikiangalia umri umeenda wakati mwngine nakaa nawaza sana na nalia tu.

Hali hii imeniathiri kiasi cha kuuma kila ninapomwona mwanaume au wanandoa wakiongozana, hususani kwenye mkusanyiko wa watu kama kanisani, kwny daladala, mikutano naumia sana najiona kama sina bahati ya kupendwa.

Nahisi kukata tamaa kwani nilikua bize sana kipindi cha masomo sikutaka kabisa kuwa na mahusiano wakati nasoma.

Hii hali inaniaumiza sana naombeni mnisaidie hata kwa mawazo tu maana nahisi BP inaninyemelea.

Asanteni.

Kama ni msomi sana basi cha kwanza weka usomi pembeni au kama ni bosi weka ubosi pembeni uwapo katika mambo mengine mathalani mtaani, kanisani, etc yaani uwe mtu normal kabisa na uache complications za ajabu ajabu. Hapo nina maana kuwa huwezi jua wa kukuoa atakuja kupitia njia ipi anaweza awe mtaani kwenu lakini anaogopa namna ya kukuanza, anaweza kuwa unasali nae, unafanya nae kazi etc.

Nichoweza kukushauri ni kuwa kama wewe tayari una maisha basi olewa na mtu wa kawaida kabisa ila awe na shule kiasi na awe na busara so utamjenga vile unavyotaka awe kama ni kumuendeleza zaidi kishule au kwa lolote.

Pia jaribu kujichanganya katika maeneo ambayo utachanganyika na wanaume mfano gym, kanisani, kwenye majumuia ya mtaani, kumbi za starehe na n.k. Ukifika huko kuwa wa kawaida sana na jichanganye tu kama kawaida unaweza kuanzisha mawasiliano ambayo sasa wewe utatakiwa uyacontrol vizuri ili kuweza kuzaa ndoa!!

Zaidi ya hapo uwe makini na vijana wanaopenda kulelewa, akifanikiwa atakukimbia
 
Habari wana JF,

Kila siku nimekua nkitamani sana kuolewa, nikiwa peke yangu ni kuononeka tu moyoni juu ya hilli. Na hii imetokea baada ya kuachana na aliyekuwa mpenzi wangu ambaye tulipanga kuoana mwaka huu. Moyo wangu umekuwa ni wa masikitiko kila mara na hivi nikiangalia umri umeenda wakati mwngine nakaa nawaza sana na nalia tu.

Hali hii imeniathiri kiasi cha kuuma kila ninapomwona mwanaume au wanandoa wakiongozana, hususani kwenye mkusanyiko wa watu kama kanisani, kwny daladala, mikutano naumia sana najiona kama sina bahati ya kupendwa.

Nahisi kukata tamaa kwani nilikua bize sana kipindi cha masomo sikutaka kabisa kuwa na mahusiano wakati nasoma.

Hii hali inaniaumiza sana naombeni mnisaidie hata kwa mawazo tu maana nahisi BP inaninyemelea.

Asanteni.

https://www.jamiiforums.com/showthread.php?t=649192

Sent from my GT-I9192 using Tapatalk
 
Back
Top Bottom