discount supermarket
Member
- Jul 7, 2019
- 48
- 144
Akikujibu ntag [emoji23][emoji23][emoji1787]Eti asiwe na kibamia! Ungekuwa na bikra papuchi yako ingetanuka kulingana na size ya uume na wala usingeongelea kibamia! Jinsi ulivyo utakuwa umeishatanuliwa na kila aina ya mitalimbo kiasi kwamba hata mgumi ya mkono inapita! Mwenye hela zake anataka binti mdogo fresh asiyejua kibamia ndo nini! Pole sana!
Mkuu akifunguka majibu nitag please...Eti asiwe na kibamia! Ungekuwa na bikra papuchi yako ingetanuka kulingana na size ya uume na wala usingeongelea kibamia! Jinsi ulivyo utakuwa umeishatanuliwa na kila aina ya mitalimbo kiasi kwamba hata mgumi ya mkono inapita! Mwenye hela zake anataka binti mdogo fresh asiyejua kibamia ndo nini! Pole sana!
Vipi akiwa anajituma kitandani mpaka majogooMwenye kibamia ....NA HELA HANA
Leo ndio umenifumbua macho..KUMBE MNAOTAFUTA BIKIRA HUMU NI VIBAMIA?? Dohhh..Eti asiwe na kibamia! Ungekuwa na bikra papuchi yako ingetanuka kulingana na size ya uume na wala usingeongelea kibamia! Jinsi ulivyo utakuwa umeishatanuliwa na kila aina ya mitalimbo kiasi kwamba hata mgumi ya mkono inapita! Mwenye hela zake anataka binti mdogo fresh asiyejua kibamia ndo nini! Pole sana!
Hahaha sitaki anaejituma kitandani akajitume kaziniVipi akiwa anajituma kitandani mpaka majogoo
HHHHHahahah kwenye kuhujumu unakubali tu hata kama yupo kama tarbo westWewe una nini?
Inawezekana mwenye Tango na Pesa hawezi kuwa na Wewe hata akitishiwa kesi za uhujumu uchumi na kutakatisha pesa
Heeeee! Vipi we unataka wa mda mfupi bao moja chali harafu munasema Yuko bize kazini hata akirudi hanikumbuki kitandaniHahaha sitaki anaejituma kitandani akajitume kazini
Mimi manka