Natamani kuwa mwanasia. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani kuwa mwanasia.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Slave, Jul 20, 2012.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,116
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    Sifahamu hatua ninazo takiwa kuzipitia,vitu muhimu vya kuanza navyo,pia sehemu nitakayo kuwa napatia uzoefu wa ki siasa.
     
Loading...