Natamani kurudi ujana

TOEDSLOTH

JF-Expert Member
Nov 3, 2018
793
1,000
Ukiwa na hela utaonekana baro baro tena Shababi kama vile mkurugenzi wa Pipi bwana Machache Uchebe, kama hauna chochote kaburi linakujongea kwa mwendo wa nyatu mix usongo wa mawazo

Sent using Jamii Forums mobile app
 

No Escape

JF-Expert Member
Mar 7, 2016
6,705
2,000
1550863177108.png
Kwenye hii picha walikuwa wanagombania hiyo dawa,mtafuta huyo jamaa wa katikati ndio nilimuona nayo!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom