Natamani kila mtu aisome namba!

sasa hivi walimu wameshalipwa stahiki zao?
 
Walidhani wao mambo yatawanyookea, kumbe huyu waliye mkabidhi ufunguo Wa kugawa hewa anatunyima wote! Mbaya zaidi inafikia wakati hata wasaidizi wake Wa Katibu pia anawakatia pumzi!

hata walioimba haka kawimbo na wenyewe wanaisoma sarufii[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

[emoji125][emoji125][emoji125][emoji100][emoji100][emoji100]
 
kwahiyo walimu wamelipwa malimbikizi yao?
 
...hakuna atabaki salama...kama hata mwaka bado...!!na ukitaka upate utamu halisi wa hii hali,hesabu ni rahisi tu...chukua hali halisi iliyopo kwa sasa zidisha mara kumi (miaka ya utawala)= utamu halisi wa awamu ya tano
 
1,Mfumo ni nini?

2,Mfumo upi uliorekebishwa?
 
Tuisome mara ngapi tena
 
Tumeipendaaa wenyeweee (paampaaaa)
Chaguo letu milelee(pampaaaa)
Watavimba wapasuke(pampaaa)
Watajijua wenyewe (pampaaa)
Wacha waisome nambaaa eeeeh (WAISOME NAMBAAAAA)
Sisiemu mwele kwa mbeleeeeeee
Oooh mbelee kwa mbeleeee[emoji133][emoji133][emoji133]
 
Ndio jibu hilo?

Majibu yenu yamekaa vizuri sana,kuna yule DC aliulizwa maana ya demokrasia sikumbuki alijibu nini

Walewale
Kuna viumbe wengine tunao hapa JF kimawazo tu ila kiuhalisia wapo nje ya nchi wanafanya vibarua. Kisa cha mi kusema mhusika ni mbeba box alikuwa anasema mpaka sasa serikali haijafanya kitu, wakati tunajua serikali imejitahidi sana
 
Mmmh...hayo maombi huyo mwananchi yamenitisha ila tu nashangaa wimbi la watu kuichukia nchi inaongezeka hapa viongozi wa dini wanatakiwa sana
 
Kuna viumbe wengine tunao hapa JF kimawazo tu ila kiuhalisia wapo nje ya nchi wanafanya vibarua. Kisa cha mi kusema mhusika ni mbeba box alikuwa anasema mpaka sasa serikali haijafanya kitu, wakati tunajua serikali imejitahidi sana
Hizo ni fikra potofu

Uhalisia wa anachozungumza mtu huwa wazi

Ukiona ukwepaji wa maswali ujue hapo lilikua ni suala la kufikirika au lililosikiwa lisilo na evidence
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…