Natakiwa kuchagua mawili, nichague yapi?


Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
646
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 646 280
Habari wasomi wote wa jf.
Nachukua kozi ya uhasibu. Natakiwa kuchagua masomo mawili kati ya haya.

1.organizational behaviour
2.money and capital markets.
3. Public sector accounting and reporting.

Mnanishaurije?
Natanguliza shukrani.
 
Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2010
Messages
1,650
Likes
46
Points
145
Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2010
1,650 46 145
Kama unachukua a/ccountancy.bac chagua org behavior§capital m§money mark.inakupa uzoefu wa ziada kuliko kuzama kwanye vitu vinavyo relate kama co subjects kama acc
 

Forum statistics

Threads 1,235,141
Members 474,353
Posts 29,213,151