Majigo JF-Expert Member Joined Feb 23, 2012 Posts 5,519 Reaction score 1,832 Nov 19, 2014 #1 Niko Dar Weka Bei Hapa Tufanye Biashara Jigo
Sokoine2 JF-Expert Member Joined Sep 29, 2012 Posts 214 Reaction score 32 Nov 19, 2014 #2 Mkimbizi tsh 10000 nipo mbeya!
Majigo JF-Expert Member Joined Feb 23, 2012 Posts 5,519 Reaction score 1,832 Nov 19, 2014 Thread starter #3 Sokoine2 said: Mkimbizi tsh 10000 nipo mbeya! Click to expand... Tulia Hapohapo Mkuu Tungoje Wadau Wengine Ahsante Sana Jigo
Sokoine2 said: Mkimbizi tsh 10000 nipo mbeya! Click to expand... Tulia Hapohapo Mkuu Tungoje Wadau Wengine Ahsante Sana Jigo
Majigo JF-Expert Member Joined Feb 23, 2012 Posts 5,519 Reaction score 1,832 Nov 19, 2014 Thread starter #4 Bado Nawasubiri Jigo
Mgagaa na Upwa JF-Expert Member Joined Sep 30, 2013 Posts 16,212 Reaction score 35,594 Nov 19, 2014 #5 Ni vile vitabu vya beka mfaume?
Majigo JF-Expert Member Joined Feb 23, 2012 Posts 5,519 Reaction score 1,832 Nov 19, 2014 Thread starter #6 Mgagaa na Upwa said: Ni vile vitabu vya beka mfaume? Click to expand... Hussein Tuwa
Majigo JF-Expert Member Joined Feb 23, 2012 Posts 5,519 Reaction score 1,832 Nov 19, 2014 Thread starter #7 Kuna Kingine Muhusika Mkuu Ni JADU
Pancras Suday JF-Expert Member Joined Jun 24, 2011 Posts 8,143 Reaction score 3,848 Nov 19, 2014 #8 Majigo said: Niko Dar Weka Bei Hapa Tufanye Biashara Jigo Click to expand... Ni kimoja au una kopi kibao
Majigo said: Niko Dar Weka Bei Hapa Tufanye Biashara Jigo Click to expand... Ni kimoja au una kopi kibao
Majigo JF-Expert Member Joined Feb 23, 2012 Posts 5,519 Reaction score 1,832 Nov 19, 2014 Thread starter #9 WAHEED SUDAY said: Ni kimoja au una kopi kibao Click to expand... Nahitaji Kimoja Mkuu Mi Nataka Kununua
WAHEED SUDAY said: Ni kimoja au una kopi kibao Click to expand... Nahitaji Kimoja Mkuu Mi Nataka Kununua
kunguni wa ulaya JF-Expert Member Joined Mar 16, 2014 Posts 4,131 Reaction score 6,143 Nov 19, 2014 #10 Majigo said: Hussein Tuwa Click to expand... Aisee mkimbizi imetulia sana mkuu..kama muvi vile
Majigo JF-Expert Member Joined Feb 23, 2012 Posts 5,519 Reaction score 1,832 Nov 19, 2014 Thread starter #11 kunguni wa ulaya said: Aisee mkimbizi imetulia sana mkuu..kama muvi vile Click to expand... Mkuu Kama Unacho Fanya Mpango Nikipate
kunguni wa ulaya said: Aisee mkimbizi imetulia sana mkuu..kama muvi vile Click to expand... Mkuu Kama Unacho Fanya Mpango Nikipate