Nataka kwenda Thailand naomba msaada

Nataka kwenda Thailand naomba msaada

mangonjoli

Senior Member
Joined
Aug 29, 2012
Posts
154
Reaction score
110
Wadau leo sina kubwa zaidi ya ombi binafsi. Nina mipango ya kwendaThailand kutembea kidogo lakini pia nilitaka ninunue Pikipiki ndogo Used aina ya Click kama nimepatia Spelling.

Ombi langu nataka kujua mji gani naweza kununua kwa bei rahisi zaidi ndani ya Thailand na Agent wa kuisafirisha anavyopatikana
 
[emoji23][emoji23][emoji23]rakhaa Sana ukikuta watu wanatoleana povu namna hii
 
Sasa kama uliwahi kusafiri unakuja kuuliza nini? Si ubebe begi uondoke.

Ushamba tu, unasafiri kwa kutegea maoni ya watu.
Inaonekana wewe ni wahapa hapa hujui hata principal za Safari . Ushamba mzigo ndio nyie mnaovamia miji ya watu bila Information za waliowatangulia
 
Taratibu za kisheria zinajulikana wapi pa kwenda ili kuhakiki taarifa zako kabla hujaondoka kwenda kwenye mataifa ya watu, inaonekana awali uliwahi kusafiri basi tumia uzoefu wa zamani uende bila kutangaza kwa watu.

Kwenda tu kwa wavimba macho na kurudi na pikipiki umefungua uzi ungekuwa na umepata Scholarship si ungechora tatoo ya huko uendako!

Najua una ushamba mwingi ila jifunze kuuzuia sio. Pia sio kila mtu anataka kusafiri kwenda nje ya taifa lake wewe kama unaenda kwa shughuli zako nenda usitake kila mmoja awe kama wewe kwenda nchi za watu kujiuza.
Inaonekana wewe ni wahapa hapa hujui hata principal za Safari . Ushamba mzigo ndio nyie mnaovamia miji ya watu bila Information za waliowatangulia
 
Taratibu za kisheria zinajulikana wapi pa kwenda ili kuhakiki taarifa zako kabla hujaondoka kwenda kwenye mataifa ya watu, inaonekana awali uliwahi kusafiri basi tumia uzoefu wa zamani uende bila kutangaza kwa watu.

Kwenda tu kwa wavimba macho na kurudi na pikipiki umefungua uzi ungekuwa na umepata Scholarship si ungechora tatoo ya huko uendako!

Najua una ushamba mwingi ila jifunze kuuzuia sio. Pia sio kila mtu anataka kusafiri kwenda nje ya taifa lake wewe kama unaenda kwa shughuli zako nenda usitake kila mmoja awe kama wewe kwenda nchi za watu kujiuza.
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
 
Thailand kuna ubaguzi sana kwa mweusi utapata tabu saanaaa
 
Back
Top Bottom