Nataka kusoma kozi ya health system management

Jun 6, 2019
12
45
Naombeni ushauri,

Nataka kusoma kozi ya health system management pale mzumbe, Nina one ya 9

Je ipo vizuri na naweza pata nafasi?
 

Erick Martie

Senior Member
Jun 6, 2015
181
250
Inawezekana ikawa ni kozi nzur coz ina deal na mifumo ya kidigitali ya afya, swali linakuja ajira yake imekaaje hapo ndo shughuli!!
Siku zote nikiwashaur vijana kama nyie nawaambia tafuta kozi ambayo hata ukikosa kazi kwenye ajira rasmi una uwezo wa kutumia skills uliyo nayo na kuipata chuoni kuweza kujiari binafsi
Mf. Ufamasia unaweza kufungua famasi, maabara unaweza kufungua maabara yako binafsi na zinginezo, maana upepo wa ajiri siku hizi haupo vzur so you have to think smart!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom