Nataka kununua laptop mpya 500,000

Nataka kununua laptop mpya 500,000

Mkuu naomba unifahamishe duka wanapouza mpya za kuanzia laki 7 kwa hapa Dar
Epiccomputers wapo city mall, laptop city wapo moroco stand ya mwendokasi ama hata mjini wapo, nyuma ya Jengo la vioo lile liliokaa Tenge, Freedom jmall mjini ama Kkoo uhuru na Congo pia unaweza tumia maduka ya kariakoo uhuru ama mtaa wa likoma.

I3 gen za zamani kuanzia ya 5 kushuka ni likely kuzipata chini ya laki 7 ila hazina value sana kwa sasa.

I3 kuanzia gen ya 6 mpaka ya 7 ndio zinapatikana kwa bei hizi kama vile
I3 6006u
I3 6100u
I3 7002u
I3 7100u etc
Hizi ndio unazotakiwa uzitarget

Na kama budget yako inaweza panda zaidi tafuta i3 gen ya 8 mpaka 10 hizi zina nguvu kushinda i7 gen ya 7 kushuka zote, bei zake zinakaribia 1m.
 
KUNA JAMAA ANATAKA KUNIUZIA HII MASHINE, 500K VIPI NAPIGWA AU

IMG_20191101_100222.jpg

IMG_20191101_095453.jpg


IMG_20191101_095309.jpg


IMG_20191101_095552.jpg
 
Na je kwa bei hiyo mkuu naweza kupata laptop ya specifications gani ambayo ni mtumba(used) ila iliyo katika good condition yani ni kama new kule kariakoo. Nataka kati ya DELL,HP au Lenovo ...
Ninayo ACER 500GB .Betri zaid ya saa 4😛iga simu 0712652110 Dar Tsh 375000i
 
Mkuu tafuta 6th ama 7th gen Intel processor yoyote Kati ya i3/15/i7

Processor zenyewe Ni i3 6100U, i3 7100u, i5 6200u, i5 7200u, i7 6500u, i7 7500u.

Kwenye ram na HDD kusikusumbue Sana hivyo vitu vinaongezeka, siku hizi Kuna wajanja mjini wanachukua laptop za kizamani zenye thamani ndogo wanaziweka ram 8GB na HDD 1TB na kupiga watu hela ndefu, hivyo epuka kuchagua laptop kwa kuangalia ram na HDD pekee.

Maeneo ya kuzipata used kwa kkoo angalia mtaa wa likoma na Agrey kwenda benki ya mkombozi na kwenda kanisa la KKKT Kuna maduka mengi Sana pale ya Hivi vitu, unaweza ukaanza na Kaale computers ukikosa nenda jengo linaangalizana na benki ya mkombozi floor ya kwanza pia Kuna maduka ya computer.

Na ukitaka zenye values zaidi gen za zamani Kama ya 3 ama ya 4 angalia discountkubwa inaangalizana kituo Cha polisi msimbazi. Wao Ni around laki 3 kwa i5 za zamani.

Kuangalia specs kwenye computer nenda my computer Kisha right click Kisha chagua properties.

Alternative click start halafu andika neno dxdiag.
Hakuna unayemjua yuko online kwa sie wa mikoani?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Msaada hapo kwenye hiyo Sony;inaonyesha wapi ni gen ya kwanza?
Unaangalia hizo no gen ya kwanza inakuwa na namba tatu (mamia) na maneno yake nyengine yanakaa kwa nyuma mfano hio hapo juu ni i5 M520

Kuanzia gen ya 2 mpaka 9 inakuwa na na namba 4 (maelfu) na maneno yanakaa kwa mbele mfano i5 2500K

Na Gen ya 10 inakuwa na namba 5 (makumi elfu)
 
Ndio anakupiga mchana kweupe, i5 gen ya kwanza thamani yake labda laki 2, siku hizi gen ya 3 unapata hadi chini ya laki 3.
Mkuu kuna mtu anataka kuniuzia hii kwa 400,000/= unanishaurije? je hii gen ya ngapi?
 

Attachments

  • 15775322713886435863370233099026.jpg
    15775322713886435863370233099026.jpg
    252.9 KB · Views: 17
Mkuu kuna mtu anataka kuniuzia hii kwa 400,000/= unanishaurije? je hii gen ya ngapi?
Ni ghali mkuu ram 2gb tu? Na hio ni 2nd gen.

Hapo labda kama ina advantage nyengine kama vile kioo cha full hd ama ina dedicated graphics etc.

Jaribu kusearch neno dxdiag then kitakuja kiprogram kifungue kuona specs zaidi hasa za display na graphics.
 
Na Omni Computers na Maisha Computers wao vipi laptop zao ni za kisasa na ni nzuri?
Ni ghali mkuu ram 2gb tu? Na hio ni 2nd gen.

Hapo labda kama ina advantage nyengine kama vile kioo cha full hd ama ina dedicated graphics etc.

Jaribu kusearch neno dxdiag then kitakuja kiprogram kifungue kuona specs zaidi hasa za display na graphics.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Laptop ya kisasa haiangaliwi kwa duka mkuu, unakagua specification.

Ukifika dukani angalia aina ya cpu, gpu, ram etc

Kwenye duka fuatilia tu vitu kama risiti na warranty.
Naelewa nimeuliza tu kama kuna unafaham ndio maana nimeweka alama ya kuuliza.
Mimi niko mkoani na nataka niagizie unanisaidiaje?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu tafuta 6th ama 7th gen Intel processor yoyote Kati ya i3/15/i7

Processor zenyewe Ni i3 6100U, i3 7100u, i5 6200u, i5 7200u, i7 6500u, i7 7500u.

Kwenye ram na HDD kusikusumbue Sana hivyo vitu vinaongezeka, siku hizi Kuna wajanja mjini wanachukua laptop za kizamani zenye thamani ndogo wanaziweka ram 8GB na HDD 1TB na kupiga watu hela ndefu, hivyo epuka kuchagua laptop kwa kuangalia ram na HDD pekee.

Maeneo ya kuzipata used kwa kkoo angalia mtaa wa likoma na Agrey kwenda benki ya mkombozi na kwenda kanisa la KKKT Kuna maduka mengi Sana pale ya Hivi vitu, unaweza ukaanza na Kaale computers ukikosa nenda jengo linaangalizana na benki ya mkombozi floor ya kwanza pia Kuna maduka ya computer.

Na ukitaka zenye values zaidi gen za zamani Kama ya 3 ama ya 4 angalia discountkubwa inaangalizana kituo Cha polisi msimbazi. Wao Ni around laki 3 kwa i5 za zamani.

Kuangalia specs kwenye computer nenda my computer Kisha right click Kisha chagua properties.

Alternative click start halafu andika neno dxdiag.
Hizi taarifa zimenisaidia pakubwa ila mie niko mbali na dar unashauri vipi mzazi??(Shinyanga)

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom