• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Elections 2010 Nataka kugombea urais wa tz 2010

M

Mwan mpambanaji

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2008
Messages
467
Points
195
M

Mwan mpambanaji

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2008
467 195
Naona kwanza hujiamini pia huna ajenda,wala maono(vision)cha msingi ungekuja na nini utafanya then ushauriwe na sio bla bla tu
 

Forum statistics

Threads 1,405,376
Members 531,983
Posts 34,484,800
Top