Nataka kubadili leaving certificate

DUMEGUY

JF-Expert Member
Aug 15, 2014
485
250
Nilijaza leaving cert. kimakosa kwenye tarehe badala ya 7 nilijaza 17. Swali je nifuate hatua gani ili tarehe niziweke ziwe sawa. Ahsante
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
18,440
2,000
Sijajua kwa siku hizi ila kipindi mimi namaliza o level, leaving ulikua unairekebishia hapo hapo shuleni kwakua wao ndiyo watengenezaji.

Rudi shule, ingia ofisi ya mwalimu wa taaluma mueleze hilo swala. Ila leaving haina maana yoyote kama una cheti.
 

Distinction

JF-Expert Member
Sep 20, 2014
639
500
Sijajua kwa siku hizi ila kipindi mimi namaliza o level, leaving ulikua unairekebishia hapo hapo shuleni kwakua wao ndiyo watengenezaji.

Rudi shule, ingia ofisi ya mwalimu wa taaluma mueleze hilo swala. Ila leaving haina maana yoyote kama una cheti.
ujapitia mabonde na milima ndugu yangu ndo maana unasema leaving haina maana.

mtoa Nada nenda shuleni watakurekebishia tu.
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
18,440
2,000
ujapitia mabonde na milima ndugu yangu ndo maana unasema leaving haina maana.

mtoa Nada nenda shuleni watakurekebishia tu.
Ndiyo nikasema kama una cheti.
Kama huna ni mwokozi wako kwa ajira na mambo ya vitambulisho vya uraia.
 

NileSat

JF-Expert Member
Mar 31, 2015
342
225
Mkuu kama una cheti(Academic) Leaving certificate Haina maana yoyote
 

zunya

JF-Expert Member
Sep 2, 2014
1,275
2,000
leaving inamilikiwa na shule uliyosoma...
nenda kwa academic mwambie anabadilisha tu tarehe kwa kukupa leaving mpya kabisa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom