Nataka kuanzisha training centre jamani mawazo plz


HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,375
Likes
103
Points
160
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,375 103 160
Wadau,
ninampango wa kuanzisha training centre ambayo itatoa short courses mbalimbali e.g 3 months etc
pia naweza tumbukiza courses kama c.p.a, csp ambazo nitakuwa na hire experts waliozipata. Nipo songea. Naombeni mawazo wakuu hasa kama mtu ana document ambayo tayari imechanganua ani pm tujadili.
Changamoto zake ni nini?
 
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2008
Messages
2,605
Likes
1,035
Points
280
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2008
2,605 1,035 280
mi sina ujuzi na hayo mambo but nikuahidi nitakuwa mwanafunzi kwako kwani kuna kibao nataka kusoma next year,count on me.
 
Mikael P Aweda

Mikael P Aweda

JF Gold Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
2,934
Likes
40
Points
0
Mikael P Aweda

Mikael P Aweda

JF Gold Member
Joined Dec 17, 2010
2,934 40 0
Kwanza hongera kwa kuwaza kijasiria mali.

Pili, hakuna biashara isiyo na changamoto otherwise kila mtu angekuwa tajiri. Tofauti kati ya maskini na matajiri ni matajiri kuhimili changamoto. Jitume mkuu.

Tatu, changamoto ya kwanza ni wewe kutofahamika maana hujajieleza vya kutosha.Wewe ni nani na jamii inakujua. Kwamba wanakujua au la si hoja. Biashara unaweza ila ukijulikana let say mwl wa Chuo x unakuwa na faida zaidi kuliko anayeanza - japo mwisho wa siku wote mtafanikiwa.

Nne, training inatakiwa wewe mwenyewe uwe na mvuto. Kuwa na mvuto siyo sura. Lazima uwe msomaji wa vitabu vingi sana. Ile taarifa zako ndo mvuto. Kisha ndo unawatafuta wengine kujazia maeneo mengine ambayo wewe siyo mtaalam.

Tano, tafuta mshauri hata kama hana centa kama yako. Badilshana mawazo na watu wengi itakusaidia.

Mwisho, tafuta kitbu kinaitwa rich dad poor dad, itakufanya ukaze mwendo. Ajira siyo deal siku hizo.
kila la kheri.
 
yatima

yatima

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
354
Likes
8
Points
0
yatima

yatima

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
354 8 0
Kwanza hongera kwa kuwaza kijasiria mali.

Pili, hakuna biashara isiyo na changamoto otherwise kila mtu angekuwa tajiri. Tofauti kati ya maskini na matajiri ni matajiri kuhimili changamoto. Jitume mkuu.

Tatu, changamoto ya kwanza ni wewe kutofahamika maana hujajieleza vya kutosha.Wewe ni nani na jamii inakujua. Kwamba wanakujua au la si hoja. Biashara unaweza ila ukijulikana let say mwl wa Chuo x unakuwa na faida zaidi kuliko anayeanza - japo mwisho wa siku wote mtafanikiwa.

Nne, training inatakiwa wewe mwenyewe uwe na mvuto. Kuwa na mvuto siyo sura. Lazima uwe msomaji wa vitabu vingi sana. Ile taarifa zako ndo mvuto. Kisha ndo unawatafuta wengine kujazia maeneo mengine ambayo wewe siyo mtaalam.

Tano,
tafuta mshauri hata kama hana centa kama yako. Badilshana mawazo na watu wengi itakusaidia.

Mwisho, tafuta kitbu kinaitwa rich dad poor dad, itakufanya ukaze mwendo. Ajira siyo deal siku hizo.
kila la kheri.
Hapo kwenye red - mimi nilitafuta mshauri - baada ya kumwelezea issue yote - akaomba downpayment kidogo ya kunishauri - nilipompa tu AKAPOTEA NA MBAYA ZAIDI - AKAENDA KUANZISHA BIASHARA HIYO HIYO NILIYOMWELEZA
AWE MWANGALIFU TU AINA YA MSHAURI.
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Hapo kwenye red - mimi nilitafuta mshauri - baada ya kumwelezea issue yote - akaomba downpayment kidogo ya kunishauri - nilipompa tu AKAPOTEA NA MBAYA ZAIDI - AKAENDA KUANZISHA BIASHARA HIYO HIYO NILIYOMWELEZA
AWE MWANGALIFU TU AINA YA MSHAURI.
Idea embezzlement... inghariimu sana watanganyika...!!!
 
K

Kitokota

Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
13
Likes
0
Points
0
K

Kitokota

Member
Joined Jun 10, 2012
13 0 0
Hongera sana kwa mawazo mazuri. Naomba wanajamvi tumsaidie kwa kumwelekeza afanye nini ili aweze anza hiyo Training Centre. Kwa mfano je, inabidi aiandikishe? Kama ni kuiandikisha, katika mamlaka ipi? Anahitaji kiasi gani kama mtaji wake ili aanze vizuri? Pole ila mwanzo mzuri.

Asanteni.:smiling:
 
Catherine

Catherine

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
1,263
Likes
5
Points
0
Catherine

Catherine

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
1,263 5 0
Hapo kwenye red - mimi nilitafuta mshauri - baada ya kumwelezea issue yote - akaomba downpayment kidogo ya kunishauri - nilipompa tu AKAPOTEA NA MBAYA ZAIDI - AKAENDA KUANZISHA BIASHARA HIYO HIYO NILIYOMWELEZA
AWE MWANGALIFU TU AINA YA MSHAURI.
atafute professional consultant sasa. pole sana.
 
Jimbi

Jimbi

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2010
Messages
991
Likes
94
Points
45
Jimbi

Jimbi

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2010
991 94 45
kijana! una mpango wa kufundisha kozi zipi? jengo/ofisi ni la kukodi ama? umejipangaje kuhusu staffs, watakua full time au part time?
nikimaliza kukapelekea moto haka ka house girl nitarudi...
 

Forum statistics

Threads 1,236,422
Members 475,125
Posts 29,257,235