Nataka kuanzisha kiwanda kidogo cha chaki, Je, soko likoje?


Wasudi

Wasudi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Messages
230
Likes
215
Points
60
Age
35
Wasudi

Wasudi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2016
230 215 60
Sawa na mada hapo juu napenda kuanzisha kiwanda kidogo cha chaki swala la soko lipo. Mwenye uzoefu na hii inshu anijuze jinsi ya kupata mashine nzuri za kisasa, wapi napata material, vifungashio imara bora na vya kisasa, pia changamoto zake. Pia itanipasa kuwa na nyumba eneo la vyumba vingapi kwa hii kazi.
 
prince mrisho com

prince mrisho com

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2015
Messages
1,764
Likes
969
Points
280
prince mrisho com

prince mrisho com

JF-Expert Member
Joined May 2, 2015
1,764 969 280
Karibu
 
upupuwapwani

upupuwapwani

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2011
Messages
2,017
Likes
1,887
Points
280
upupuwapwani

upupuwapwani

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2011
2,017 1,887 280
Nimekua nikipita hapa naona pako kimya, mimi nahitaji zaidi kujua kuhusu vifungashio
 
Kipilipili

Kipilipili

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2010
Messages
2,210
Likes
526
Points
280
Kipilipili

Kipilipili

JF-Expert Member
Joined May 25, 2010
2,210 526 280
Sawa na mada hapo juu napenda kuanzisha kiwanda kidogo cha chaki swala la soko lipo. Mwenye uzoefu na hii inshu anijuze jinsi ya kupata mashine nzuri za kisasa, wapi napata material, vifungashio imara bora na vya kisasa, pia changamoto zake. Pia itanipasa kuwa na nyumba eneo la vyumba vingapi kwa hii kazi.
e7fc06fc657fee09227f3428f073e891.jpg
 

Forum statistics

Threads 1,215,042
Members 463,005
Posts 28,533,168