Nataka kuachana na ualimu


Rjohn

Rjohn

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
616
Points
225
Rjohn

Rjohn

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
616 225
habari ndugu zangu wana jf! mimi ni mwanafunz wa mwaka wa 2 chuo cha Ualimu Mororogoro nasomea masomo ya HE(history na kiingereza) natarajia kuhtimu mwakan mwez wa tano! niliingia katka fan hii kutokana na mambo yangu mengne yote kugoma sa naomba kuulza na pengne kupata ushauri je kupitia chet changu cha diproma naweza kupata kaz nyngine tofaut na ualimu! au hata kama ntaendelea mbele kimasomo kupitia chet hcho nkabadili fan na nisiwe mwalimu tena! plz help me! kwa ushauri tu! thanx
 
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
4,442
Points
0
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
4,442 0
habari ndugu zangu wana jf! mimi ni mwanafunz wa mwaka wa 2 chuo cha Ualimu Mororogoro nasomea masomo ya HE(history na kiingereza) natarajia kuhtimu mwakan mwez wa tano! niliingia katka fan hii kutokana na mambo yangu mengne yote kugoma sa naomba kuulza na pengne kupata ushauri je kupitia chet changu cha diproma naweza kupata kaz nyngine tofaut na ualimu! au hata kama ntaendelea mbele kimasomo kupitia chet hcho nkabadili fan na nisiwe mwalimu tena! plz help me! kwa ushauri tu! thanx
je unajua maana ya ualimu?? kama hujui kwa nini ulienda?? je kwanin hutaki kwenda kufundisha wakati nchi ina upungufu wa waalim? je unataka wanafunzi wafundishwe na nani kama nyie wenye jukumu mnakumbia??
KWA USHAURI...
ukiwa na diploma unaweza kwenda degree ya kitu kingine hasa ya elimu na kama ukiwa na degree ya education atleast ina pay,na hata kama hutaki fundisha basi unaweza fanya ishu nyingine(japo itategemea ulisoma degree gani),na kama hiyo haitoshi unaweza pia chukua masters ya kitu kingine kabisa tofauti na education! naiman hayo ndo nliyonayo.....all the best!
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Points
1,225
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 1,225
unaweza kusoma BACHELOR YA BIZNESS STUDIES NA BA ZA ARTS usijali,,,ukibaki na ualimu hakyamungu utakufa MASKINI
 
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
10,083
Points
2,000
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
10,083 2,000
unaweza kusoma BACHELOR YA BIZNESS STUDIES NA BA ZA ARTS usijali,,,ukibaki na ualimu hakyamungu utakufa MASKINI
Hapo nilipo-bold kiukweli tunahitaji kuwapa pongezi walimu wetu maana pamoja na yote lakini tupo hapa na wengine wanawashauri wenzao wakimbie fani
 
M

malivawan10

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
536
Points
250
Age
29
M

malivawan10

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2012
536 250
Muige mwalimu nyerere
 
Rjohn

Rjohn

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
616
Points
225
Rjohn

Rjohn

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
616 225
mh! nashukuru kwa majibu yanayojenga!
 
Visenti

Visenti

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
1,030
Points
1,170
Visenti

Visenti

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2008
1,030 1,170
je kupitia chet changu cha diproma naweza kupata kaz nyngine tofaut na ualimu! au hata kama ntaendelea mbele kimasomo kupitia chet hcho nkabadili fan na nisiwe mwalimu tena! plz help me! kwa ushauri tu! thanx
Rjohn, tafadhali sana ukipata post ya ualimu nenda ukafundishe, ukiwa kazini utaweza kufanya maamuzi sahihi kuhusu mwelekeo upi uchukue.
 
G

Gilly

Member
Joined
Aug 6, 2009
Messages
87
Points
70
G

Gilly

Member
Joined Aug 6, 2009
87 70
By Rjohn

au hata kama ntaendelea mbele kimasomo kupitia chet hcho nkabadili fan na nisiwe mwalimu tena! plz help me! kwa ushauri tu! thanx
Mkuu asikutishe mtu! Walimu ndio kila kitu hata wakiwafisadi namna gani. Ndiyo kiboko ya nchi. Nakushauri maliza masomo yako, nenda ukafundishe na ukiwa huko utaondoka tu. Mifano iko mingi tu ukianzia na Nyerere mwenyewe, kisha jumlisha idadi kubwa ya wabunge, mawaziri kama Kawambwa, Kabaka, Mulugo, ma-RC kama Mahiza, kisha mimi nawafahamu wanasheria, maafisa utumishi, waragibishi wa maendeleo, maaskofu, mashekh, walio"join" benki, wajasiriamali, maafisa mipango wa Halmashauri na hata Serikali Kuu, mapolisi, na hata matapeli kibao ambao walianzia maisha na "kucheza na watoto darasani" tena darasa la shule ya msingi. Mimi mwenyewe nimestaafu "panono" tu huku nikiwa sijui kazi nyingine isipokuwa ya ualimu! Asikudanganye mtu.
 
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
2,715
Points
2,000
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
2,715 2,000
Kama una mtaji wa kutosha acha wala usisite,ila kama unajaribu kupima upepo itakula kwako ukisoma hizo kozi zingine ndo utapata ajira? Tanzania ya leo kupata ajira ni kazi kwelikweli unaweza ukakata tamaa ya kuishi. Chukua hatua:rofl:
 
E

elia mgina

Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
27
Points
0
E

elia mgina

Member
Joined Dec 29, 2011
27 0
Changanya na za kwako kisha fanya maamuzi mzeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!
 
mtamanyali

mtamanyali

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
1,139
Points
1,500
mtamanyali

mtamanyali

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
1,139 1,500
ualimu ni janga, ila nakushauri nenda kafanye kazi ya kufundisha ili upate mtaji wa kujisomesha maana ukifika kule unaweza kupata mkopo wa kuweza kujisomesha ila usitegemee kufanya kazi hii,
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,257
Points
2,000
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,257 2,000
unaweza kuwa president mfano nyerere na mwinyi walikuwa walimu
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,900
Points
2,000
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,900 2,000
habari ndugu zangu wana jf! mimi ni mwanafunz wa mwaka wa 2 chuo cha Ualimu Mororogoro nasomea masomo ya HE(history na kiingereza) natarajia kuhtimu mwakan mwez wa tano! niliingia katka fan hii kutokana na mambo yangu mengne yote kugoma sa naomba kuulza na pengne kupata ushauri je kupitia chet changu cha diproma naweza kupata kaz nyngine tofaut na ualimu! au hata kama ntaendelea mbele kimasomo kupitia chet hcho nkabadili fan na nisiwe mwalimu tena! plz help me! kwa ushauri tu! thanx
ni afadhani uachane na hiyo fani kwasababu huiwezi na
hapo kwenye nyekundu ni ushahidi tosha..
 
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
4,510
Points
2,000
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
4,510 2,000
Kasome uchungaji au Ushehe maana unaonekana unataka kazi za kukutoa kimaisha.Huko ni sadaka kwa kwenda mbele.Sindio maisha unayoyataka?
Kama uliingia ualimu kwakuwa hukuwa na cha kufanya inaonyesha huna interest na fani hiyo.Unapoteza muda kwakuwa utahusisha anguko lako na ualimu wakati hata ungekuwa mhasibu wa benki bado yangekukuta.Tuliza akili,maisha ni wewe mwenyewe unavyo ya peleka
 
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
3,894
Points
1,250
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
3,894 1,250
Mshahara wenyewe wa diploma wa mwalimu anayeanza 380,000=
 
Karnoon

Karnoon

Senior Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
106
Points
0
Karnoon

Karnoon

Senior Member
Joined Jul 9, 2011
106 0
ualimu ni passion...kama unaangalia pesa nenda benki,.!shame on u.
 
The secretary

The secretary

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2012
Messages
4,156
Points
1,225
Age
32
The secretary

The secretary

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2012
4,156 1,225
Rjohn usithubutu kuacha ualimu kuwa mbunifu utafanikiwa hakuna kazi utakayokuwa huru kama ualimu ni kazi gani ambayo ni ya kuajiriwa halafu unapata muda wa kufanya shughuli zako bila tabu unajipa likizo kiulaini jishughulishe usisubiri serikali ikutambue jitambue mwenyewe kila mtu atabeba mzigo wake mwenyewe
 
F

FreedomTZ

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2012
Messages
1,122
Points
1,250
F

FreedomTZ

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2012
1,122 1,250
Unachotafuta ni fedha/utajiri au kutumikia watanzania? Kama unatafuta utajiri ualimu haukufai
 

Forum statistics

Threads 1,283,903
Members 493,869
Posts 30,805,583
Top