Nataka demu

liwaya

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
1,331
2,000
Demu yoyote ajitokeze tujirushe tu kunipata tuma sms 0688381048
 

Vaislay

JF-Expert Member
Jun 26, 2011
4,537
2,000
yaani kwakweli hizo lugha mnazotumia mtawapata wadada wajinga tu...we unashida af unaandika kama umechomoa fyuz za kichwa bwana ..

Hebu tuheshimuni
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
182,564
2,000
Demu yoyote ajitokeze tujirushe tu kunipata tuma sms 0688381048

liwaya naomba nikuelimishe kidogo ndani ya MMU kuna forum ya 'love Connect' Kule ndio unaweza kuweka post kama hii na kurusha hata mawasiliano yako yote. ukiilewa MMU utaipenda na kuifurahia ila ukiwa mgumu wa kuelewa MMU ni mahali pachungu mno
 

The Don

JF-Expert Member
Dec 2, 2011
3,497
2,000
Utajagegedwa wee! Acha mazoea ya kuacha namba ya sim hovyo,unataka demu utakutana na basha hali yako tete
 

Daudi1

JF-Expert Member
Dec 14, 2013
6,919
2,000
Tuma neno demu kwenda kwenye hiyo namba hapo juu utashughulikiwa haraka
 

liwaya

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
1,331
2,000
Nimeshampata mtu niliyemtaka nashukuru sana jf siwezi kuwa kujigawa zaidi ya mmoja
 

ICHANA

JF-Expert Member
May 10, 2012
4,772
2,000
unataka demu we member ujirushe nae wapi....wewe ni mrusha parachute
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom