• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Natafuta wataalamu wa kutengeneza kadi

D

dtf

Senior Member
Joined
Oct 7, 2013
Messages
121
Points
0
D

dtf

Senior Member
Joined Oct 7, 2013
121 0
Wana jf natafuta mtaalamu wa kutengeneza kad za sendoff
 
Manka R

Manka R

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2013
Messages
212
Points
195
Manka R

Manka R

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2013
212 195
Ni pm, natengeneza kwa bei poa sana, nipo K'ndon nitakupa sample
 

Forum statistics

Threads 1,404,383
Members 531,585
Posts 34,452,327
Top