Natafuta wanaotaka kujifunza web design


divisiblebyzero

divisiblebyzero

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2015
Messages
668
Likes
254
Points
80
divisiblebyzero

divisiblebyzero

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2015
668 254 80
Habari, kama kichwa cha habari kinavyojielezea natafuta watu wanaotaka kujifunza web development and design kwa mkoa wa dodoma ntatoa training kwa bei ndogo sana lengo ni kuwasaidia.

Kutakuwa kuna level tatu
1: Beginners
2: Intermediate
3: Advance

Kila mwanafunz inamgalimu kuwa na laptop yake mwenyewe.

Kwa mawasiliano piga
0652247221. Au nichek whatsapp

Asanteni sana...
 

Forum statistics

Threads 1,238,370
Members 475,947
Posts 29,318,414