Natafuta vyumba viwili vya kupanga

Lovenita

Member
Oct 2, 2013
23
0
wadau natafuta vyumba viwili vya kupanga maeneo ya mwenge yanayotazamana name barabara za chuo na Sam nujoma.
Maji yawepo na gari ifike
bajeti yangu ni 100,000-120,000
contact 0718 587667
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom