Natafuta used marine board kwa eneo la Kigamboni

Natafuta used marine board kwa eneo la Kigamboni

Atukilia

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Posts
642
Reaction score
203
Wakuu,

Kama kuna mtu ana marine board zilizotumika mara 1 na bado zipo kwenye hali nzuri, anipm tuongee biashara.

Vile vile kama kuna mtu anamirunda pia ninazitafuta.
 
Usipende sana vya bure bro kwanini usiende kunua vipya sidhani kama vitafaa sana kwa kazi hivyo vitu!na bei yake haitakuwa na tofauti sana na vipya!!pia ni hatali kwa watumiaji!!
 
Wakuu,

Kama kuna mtu ana marine board zilizotumika mara 1 na bado zipo kwenye hali nzuri, anipm tuongee biashara.

Vile vile kama kuna mtu anamirunda pia ninazitafuta.

Unahitaji mirunda kiasi gani? Mi natoa Iringa naleta Dar?
 
Usipende sana vya bure bro kwanini usiende kunua vipya sidhani kama vitafaa sana kwa kazi hivyo vitu!na bei yake haitakuwa na tofauti sana na vipya!!pia ni hatali kwa watumiaji!!

Sio bure nitatanunua kwa muuzaji baada ya kuridhika na hali ya vifaa. Bei inatofauti sana inapokuja kuwa suala la idadi.
 
Wakuu,

Kama kuna mtu ana marine board zilizotumika mara 1 na bado zipo kwenye hali nzuri, anipm tuongee biashara.

Vile vile kama kuna mtu anamirunda pia ninazitafuta.
Mkuu ulipata hizi vitu??
 
Back
Top Bottom