M mjulizii New Member Joined Jun 27, 2018 Posts 1 Reaction score 0 Oct 12, 2018 #1 Naomba msaada, Natafuta soko la vitunguu saumu, naomba ushauli wakuu, ntashukuru sana.
ubongokid JF-Expert Member Joined Apr 30, 2017 Posts 2,381 Reaction score 4,664 Oct 12, 2018 #2 mjulizii said: Naomba msaada, Natafuta soko la vitunguu saumu, naomba ushauli wakuu, ntashukuru sana. Click to expand... Unauzaje?Ni hivi vikubwa ama vya mchina ama?Viko kiasi gani?
mjulizii said: Naomba msaada, Natafuta soko la vitunguu saumu, naomba ushauli wakuu, ntashukuru sana. Click to expand... Unauzaje?Ni hivi vikubwa ama vya mchina ama?Viko kiasi gani?
PANZI DUME Senior Member Joined Jan 20, 2018 Posts 173 Reaction score 157 Oct 12, 2018 #3 mjulizii said: Naomba msaada, Natafuta soko la vitunguu saumu, naomba ushauli wakuu, ntashukuru sana. Click to expand... Madalali tunaruhusiwa kujichanganya hapo?
mjulizii said: Naomba msaada, Natafuta soko la vitunguu saumu, naomba ushauli wakuu, ntashukuru sana. Click to expand... Madalali tunaruhusiwa kujichanganya hapo?