Meshe JF-Expert Member Joined Nov 14, 2011 Posts 398 Reaction score 512 Sep 3, 2018 #1 Nimelima ekari 4 za mihogo hapo Mlandiziziko tayari kwa kuvunwa! Natafuta Masoko!! Pia majirani wengi tu wana mihogo wanatafuta Masoko!!! Tuwasiliane kwa namba 0754 850 689 na 0762338922! Sent from my iPhone using JamiiForums
Nimelima ekari 4 za mihogo hapo Mlandiziziko tayari kwa kuvunwa! Natafuta Masoko!! Pia majirani wengi tu wana mihogo wanatafuta Masoko!!! Tuwasiliane kwa namba 0754 850 689 na 0762338922! Sent from my iPhone using JamiiForums
ubongokid JF-Expert Member Joined Apr 30, 2017 Posts 2,376 Reaction score 4,652 Sep 3, 2018 #2 Unauzaje?
Meshe JF-Expert Member Joined Nov 14, 2011 Posts 398 Reaction score 512 Sep 3, 2018 Thread starter #3 Bei ni maelewano! Ik ya ukubwa tofauti na inategemea kama bei ni ya shambani au hapa mjini!! Ningependa mtu avune tuelewane kwa kiroba au kirikuu!! Sent from my iPhone using JamiiForums
Bei ni maelewano! Ik ya ukubwa tofauti na inategemea kama bei ni ya shambani au hapa mjini!! Ningependa mtu avune tuelewane kwa kiroba au kirikuu!! Sent from my iPhone using JamiiForums
Ulongupanjala JF-Expert Member Joined Apr 9, 2013 Posts 8,522 Reaction score 14,004 Sep 3, 2018 #4 Subiria mwezi wa Ramadhani tufunge,tutainunua yoote!!
Singidan JF-Expert Member Joined Aug 24, 2015 Posts 878 Reaction score 945 Sep 3, 2018 #5 Mkuu being ya kiroba unsuzaje?
Sir Hemedi Senior Member Joined Sep 28, 2016 Posts 112 Reaction score 120 Sep 4, 2018 #6 Emilias G said: Subiria mwezi wa Ramadhani tufunge,tutainunua yoote!! Click to expand... [emoji15] [emoji15] [emoji15] Blogger & Trainer
Emilias G said: Subiria mwezi wa Ramadhani tufunge,tutainunua yoote!! Click to expand... [emoji15] [emoji15] [emoji15] Blogger & Trainer