Natafuta Soko la mayai

sambeke

JF-Expert Member
Nov 26, 2014
702
1,000
Wadau habarini, mimi niko Arusha na nimefuga kuku wa kisasa na wameshaanza kutaga mayai kiini cha njano, naweza kusuply tray 100 kila baada ya siku 5, yeyote mwenye kujua soko anicheki, asanteni
 

Mweweso

JF-Expert Member
Dec 6, 2017
623
1,000
Mkuu,hiyo ni changamoto,trey sasa ni 6000 na yanazidi kushuka bei,unatakiwa ku pigana sana japo upate soko mkuu
 

Niccolo Machiavelli

JF-Expert Member
Feb 7, 2017
1,885
2,000
Hizo shule zote za boarding Arusha especially za Primary....peleka maombi ya ku supply tray za mayai....sidhani kama utakosa!
 

THE SEAL

JF-Expert Member
Jul 29, 2019
927
1,000
Wadau habarini, mimi niko Arusha na nimefuga kuku wa kisasa na wameshaanza kutaga mayai kiini cha njano, naweza kusuply tray 100 kila baada ya siku 5, yeyote mwenye kujua soko anicheki, asanteni
mkuu siuende kwa big supermarkets na mahoteli kubwa utafute soko huko mkuu
 

MAUBIG

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
998
1,000
Wadau habarini, mimi niko Arusha na nimefuga kuku wa kisasa na wameshaanza kutaga mayai kiini cha njano, naweza kusuply tray 100 kila baada ya siku 5, yeyote mwenye kujua soko anicheki, asanteni
Bei ipoje hapo brother
 

Root

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
39,052
2,000
Ufugaji na Kilimo ni biashara kichaa
Hivi sasa Mayai ni mengi sana bei imefika 4800 kwa Tray
 

mokoloko

Member
Mar 15, 2016
71
125
Ufugaji na Kilimo ni biashara kichaa
Hivi sasa Mayai ni mengi sana bei imefika 4800 kwa Tray
Ni biashara kichaa endapo utaingia kwa mihemko na kulima kwa whatsup mimi ni mkulima mdogo nafanya kilimo na maisha yanaenda bila stress
 

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
12,976
2,000
Mkuu,hiyo ni changamoto,trey sasa ni 6000 na yanazidi kushuka bei,unatakiwa ku pigana sana japo upate soko mkuu
Usimtishe. Kule dar had 5000 ila yanauzika tu . Hii ni changamoto ya msimu tu. Ngoja mvua zianze yapande bei
 

Mweweso

JF-Expert Member
Dec 6, 2017
623
1,000
Usimtishe. Kule dar had 5000 ila yanauzika tu . Hii ni changamoto ya msimu tu. Ngoja mvua zianze yapande bei
Simtishi bob,ni hali halisi hiyo,mvua zinaanza kunyesha lini arusha?
Last month ilikuwa tray ni 8500,you can see the different hapo
And hayupo dar
 

pachanya

JF-Expert Member
May 20, 2012
1,851
2,000
Ufugaji na Kilimo ni biashara kichaa
Hivi sasa Mayai ni mengi sana bei imefika 4800 kwa Tray
Kuna wakati yanafika 9,500 hadi 10,000.Unapigiwa simu na watu hata huwajui. Ups and down kawaida kwenye biashara.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom