Natafuta soko la mashudu ya alizeti


A

Amani Mazukwi

Member
Joined
Dec 31, 2013
Messages
9
Likes
0
Points
3
A

Amani Mazukwi

Member
Joined Dec 31, 2013
9 0 3
Natafuta soko la Mashudu ya alizeti.
 
Sema Sasa

Sema Sasa

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
654
Likes
817
Points
180
Age
33
Sema Sasa

Sema Sasa

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
654 817 180
Hawa ndio wajasiriamali wetu, anasema anatafuta soko la mashudu. Soko la mashudu lipo sokoni. Huku ni jf hakuna soko.
 
B

Bayyo

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,283
Likes
1,305
Points
280
B

Bayyo

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,283 1,305 280
unaweza kushangaa mtu kama huyu ana mafanikio,, kwa tangazo kama hili atakuwa anatumia ndagu si bure. husemi uko wp, bei gani kwa gunia, walio mbali na wewe watapataje???????
 
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
2,108
Likes
464
Points
180
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
2,108 464 180
Huyu kama sio tapeli ni nina, mtu anaambiwa weka mawasaliano yako una sema niko dodoma mjitu mingine fala kweli... Toaaa tangazo lako na hayo mashudu kula mwenyewe..
 
mbarouk04

mbarouk04

Member
Joined
Oct 26, 2016
Messages
10
Likes
0
Points
3
Age
27
mbarouk04

mbarouk04

Member
Joined Oct 26, 2016
10 0 3
Soko la Nchi jirani ya Kenya lipo vizuri mana kwa EAST AFRICA kenya Ni wafugaji wakubwa, Mashudu ni chakula kikubwa sana cha Mifugo tazama zaidi Kenya itakulipa.
 
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
5,597
Likes
4,149
Points
280
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
5,597 4,149 280
Huyu kama sio tapeli ni nina, mtu anaambiwa weka mawasaliano yako una sema niko dodoma mjitu mingine fala kweli... Toaaa tangazo lako na hayo mashudu kula mwenyewe..
Punguza jazba mkuu tumvumilie bure tu kiongozi.
 
A

Amani Mazukwi

Member
Joined
Dec 31, 2013
Messages
9
Likes
0
Points
3
A

Amani Mazukwi

Member
Joined Dec 31, 2013
9 0 3
Huyu kama sio tapeli ni nina, mtu anaambiwa weka mawasaliano yako una sema niko dodoma mjitu mingine fala kweli... Toaaa tangazo lako na hayo mashudu kula mwenyewe..
Ni pm matusi Siyo ishu, ustaarabu kwanza
 
N

namatuhikwetu

Member
Joined
Dec 8, 2014
Messages
29
Likes
12
Points
15
Age
32
N

namatuhikwetu

Member
Joined Dec 8, 2014
29 12 15
unatafuta soko halafu huweki namba,akili kama za bata vile
 

Forum statistics

Threads 1,275,229
Members 490,947
Posts 30,536,233