Natafuta soko la kuku wa kisasa(broiler)

Natafuta soko la kuku wa kisasa(broiler)

Jaydean

Member
Joined
Jul 5, 2011
Posts
16
Reaction score
1
Kwa sasa ninauwezo wa kutoa kuku 1000(broiler) kila baada ya wiki tatu.naomba mnisaidie kwa mwenye soko la jumla ila asiwe dalali tafadhali.
 
Before I commented I had to see your status! Its JF junior member. This is Jamii photos friend
 
Baada yawiki 3 ? hupati mtu hapa mambo ya kulishana kuku wa ARV hapana.
 
Baada yawiki 3 ? hupati mtu hapa mambo ya kulishana kuku wa ARV hapana.
ninaposema baada ya wiki tatu maana yake ni kwamba,ninamabanda matatu ambayo yanakuwa na kuku kwa kupishana,la kwanza wiki mbili ndio naingiza wengine 1000 kwenye banda lingine na hawa wakifika wiki mbili naingiza wengine banda lingine au kuwapishanisha kwa njia hiyo, na sivyo unavyofikira wewe,hope umenielewa ndugu yangu
 
Back
Top Bottom